Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi akabwata………….ukifanya tu, kwishnei….!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 3, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Leo mida ya jioni nilitoka na mama Ngina kupata mchesho wa kuku mahali fulani. Mara kaingia mlevi mmoja akasogelea meza yetu na kuniuliza.

    “Samahani mzee, naomba uniwe radhi kwa kuuliza”

    Mimi nikamwambia uliza tu…………………

    Huku akiungalia mkono wangu uliofungwa POP, “eti huo mkono ni ajali au vibaka?”

    Nikamjibu ni ajali……………..

    Akakunja mkono wa shati lake na kuonesha mkono wake wa kulia ambao ulikuwa na majeraha mengi.

    Kisha akasema………….. “mkubwa hii ni ajali, niliuguza huu mkono kwa miezi sita,……… yaani ninavyokuangalia hapo
    nakusikitikia…………. Pole sana mkubwa”

    Nikamjibu ahsante…………. Akaendelea………… huku akiwa amemgekia mama Ngina………. “samahani shemeji , ukitaka mumeo apone basi kaa naye mbali, maana nyie hamuishi uchokozi, mwenzio mgonjwa, lakini wewe ndio kwanza utamchokonoa mpaka atake, ………..na kama akijaribu kufanya tu……………… hatapona huyu na huo mkono utakatwa”

    Watu waliokuwa karibu acha wavunjike mbavu kwa kicheko………………..

    Mie na mama ngina tukabaki kutazamana……..

    Hakuishia hapo, aliendelea kubwabwaja kilevi, yaani ilikuwa ni burudani.
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Welcome back mtambuzi!
    ukigusa kwishney.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa chagua moja, kupona au kukatwa mkono, hahahaha. Huyu jamaa vere smati!

    By the way, umeanza kuona dalili za uchokozi lately?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wanasema walevi na watoto huwa hawaongei uwongo lol
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inasemekana GAME linasababisha vidonda ama majeraha mengine mwilini kuchelewa kupona.Inawezekana alikuwa sahihi.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    mbona`uchokozi upo kwa sana tu............. nakufa na tai shingoni
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hili lina ukweli au ni vijineno vya kuuuzwa?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    afadhali mkuu walau amekufariji na kukupa vunja mbavu. I hope haukukwazika mkuu!
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kuna swali naogopa kuuliza Mtambuzi. Na hata nikiuliza hapa nadhani naweza kukosa mke humu maana ntaonekana sina maana kabisa, mweeee! Shhhhhhhhhhhhhhhhhhi, taratibu shemeji yenu atasikia anaweza kunipa adhabu ya kuny...........................a naniiiiiiiiii!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    shauri yako mkuu. sie bado michango yako bado tunaihitaji humu jf!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kama ni hivyo iweje mlevi akiongea anapuuzwa na mtoto asikilizwe na kuchuliwa kuwa mkweli kuliko akisema mlevi! na je ushahidi wake unachukuliwa sawa na mtoto mahakamani!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    kwa hyo usifaudu mpaka upone mkono? Loh. . .
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole kumbe ulipata ajali? by the way fuata ushauri wa huyo mlevi, labda aliona mkao uliokaa na mama ngina ungeweza kukukuruka wakati wowote!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole kwa ajali pia lisemwalo lipo kama vipi fanyia uchungu kabla hujakukuruka
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    kwa hili, inabidi tupate ushahidi wa kitaalamu kutoka kwa Dr. Riwa maana sijui kama lina ukweli au ni jambo amblo limepewa nguvu tu na jamii..........
    kwangu mimi naona kama moja ya visa asili ambavyo vimetamalaki katika jamii.................
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    he was so right!
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    welcom bak
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Karibu tena Mtambuzi, na pole kwa kuuguza mkono.

    Mwambie mama Ngina asikuchokonoe kwa sababu

    Ukigusa, kiwishney!
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jamani nilikumisss babuu!! ehhee kazi imeanza!! wlcome back!!
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    babu anaugulia mambo mawili,mkono na mengine............. mlevi kayatibua.............lol
     
Loading...