Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlemavu wa mkono

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by emma-chriss, Apr 19, 2011.

  1. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alipata ajali akakatwa mkono wa kulia. hio hali ilimkatisha tamaa ya kuishi na akaamua kujiua kwa kupanda juu ya gorofa refu ili ajitupe chini. wakati anataka kujirusha akamuona mtu hana mkono hata mmoja lakini anarukaruka kwa furaha akamua kushuka na kwenda kumuuliza kitugani kinampa furaha wakati hana mkono hata mmoja. mazungumzo yalikua hivi;

    Mwenye mkono mmoja: Mshikaji mbona huna mkono hata mmoja lakini unafuraha?
    Asie na mikono: Alie kuambia nina furaha nani?
    Mwenye mkono mmoja:Nakuona unarukaruka kwa shangwe!
    Asie na mikono:Wewe ms**ge nini,hapa nilipo mk**du unawasha natafuta jinsi ya kujikuna ndo mana narukaruka
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Story nzuri ila lugha sifuri
     
  3. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwalim wa kiswahili nini?
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    asee nimependa hiyo kitu, sasa wa mkono mmoja akafikia wap na uamuz wake wa kujiua?
     
  5. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hakuona sababu ya kujiua tena
     
  6. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye nimecheka, nashukuru sana!
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du! mambo ya walemavu..
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Somo - Siku zote kuna watu wenye shida kuliko wewe
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!
     
  10. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwahiyo aliyetaka kujiua akasitisha zoezi la kujiua na kumkuna asiyena mikono!!!!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Umenifanya nicheke wakati nilikuwa nna mpango wa kununa siku nzima,,, Dah!!
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh!! kali nimeipenda.
     
Loading...