Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlango wa Kutokea

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by happiness win, Mar 6, 2012.

  1. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]Nimewasikia Akinamama waliokuja kumfariji shangazi yangu baada ya mume wake kutafuta nyumba ndogo na kuelekeza nguvu zote huko wakimfariji na kumwambia “kila jaribu lina mlango wake wa kutokea, jipe moyo Mungu atakusaidia” Sasa najiuliza, vipi kuhusu mlango wa kuingilia?[/FONT] [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Wamama hawa wanazijua fika tabia za ugonvi, uvivu, umbeya na nyingine nyingi alizonazo Shangazi yangu. Sasa iweje leo wanapoteza nguvu kwa kukesha, kulia na kuomba kutafuta mlango wa kumtoa Shangazi kwenye majaribu! Kwa nini hawakumtahadharisha Shangazi kufunga mlango wa kuingilia kwenye hayo majaribu?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Wewe unaonaje kuhusu hili?[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe pia unalazimika kumjuza huyo mama mabaya kama unazijua tabia zake kwanini hukuchukua hatua ya kumtahadharisha.
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Imekuwa vigumu kwangu kumkalisha shangazi yangu mtu mzima na kumuonya kwa tabia zake kwa kulinda ndoa yake. Hao wamama anao siku zote kwenye vikundi vyao, nadhani ni rahisi kwao kama wangeamua kumuonya siku nyingi.
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yote atayashinda katika yeye atutiaye nguvu
     
  5. edcv

    edcv Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa dada mlango wa kutokea shangazi yako ni huohuo alioingilia...Huwezi kumwambia(siyo heshima) mtafute mmojawapo wa hao kina mama umweleze umegundua mlango then umpasulie mwanzo mwisho tabia za shangazio-kisha umwambie na solution plan ambayo ndo maujanja ya kumkeep husband wake @home...hapo uconclude kwa kumwambia aichunguze nyumba ndogo vizuri bila kinyongo(hapa atumie mbinu iitwayo...Keep you friends close but keep your enemies closer so that when you stab it goes deeper), agundue maujanja yaliyotumika then aongezee maujanja uliyomfundisha ww...@last shes on top of the world-problem solved!
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Asante Edcv.

    Kwa wakati huu huyo shangazi na wamama wengine wamejichimbia hawali, hawanywi wanakesha kwa maombi. Ninaamini maombi yanafanya kazi lakini naona kama wanapoteza muda.
     
  7. edcv

    edcv Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana sasa ndo maombi yanafanya kazi hivyo na wewe ndiye mtumishi aliyeshushiwa solution(hongera!) go for it!
     
  8. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kujua maombi yanafanya kazi, ni vema tukawa wajanja wa kutojiingiza kwenye majaribu. Ukiachia mwanya mambo yakatokea inaleta shida. Sasa nyumba ndogo inapeta, shangazi yangu anashinda njaa akilia na kuomba, mweeee!
     
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Namalizia kwa kusema Amen!!!!!!
     
  10. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    mkuki kwa nguruwe...kwa binaadamu ni....!!!
     
Loading...