Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlango na ufunguo wa peponi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Apr 2, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mtoto alimwuliza baba yake:
    Mtoto: Baba, mama ana nini pale miguu inapoanzia?
    Baba: Mama yako, ana MLANGO WA PEPONI
    Mtoto: Na wewe, umeficha nini hapo miguu inapoanzia?
    Baba: Mimi nina UFUNGUO wa kufungulia MLANGO WA PEPONI.
    Mtoto: Baba, bora ubadili kitasa kwani rafiki yako unayefanyakazi nae ukiwa safarini huwa anakuja na ufunguo wa ziada.
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! Full ngumi
     
Loading...