Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mla vya wenzie na vyake huliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by la Jeneral, Jan 24, 2011.

  1. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu bwana wanapenda kula vya wenzao vyakwao wanabanabana,sasa unataka vyako ukale na bibi yako,acha ako ka tabia,ukijua kula ujue na kuliwa ebooo?inahusu:A S shade:
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ...mla huliwa...
    ...muosha huoshwa...
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na wewe si unapendaga kula vya watu....! Basi na ujue na vyako huliwa....!!! Hivyo, acha ufataki, japo ufataki Tanzania una nafasi kubwa kushika uongozi wa juu...!
     
  4. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Teh teh teh!!!!!!!! Ujumbe tosha mkuu. Ngoja nikaiprint hii thread kwa ajili ya rafiki yangu anaypenda kufataki wake za wenzake, tena ninaye hapa ofisini ila ametoka kidogo, akirudi tu anaikuta mezani!!
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nani tena anapinga hii misamiati jamani?
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo penye nyekundu pamenipa utata kidogo kupaelewa.....:suspicious:
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Anayekula vya mwenzie ina maana yeye hana vyake!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Labda vya kwake viko rotten
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mla naye huliwa
     
  10. tama

    tama JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    What goes arround comes arround.:car:
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    What comes around goes back around:car::car:
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabisa ila wanajua makusudi tu. we ule vya wenzako vya kwako visiliwe nani kakwambia???
     
Loading...