Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwere ni mtawala au kiongozi ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 22, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Huwa nawaza na kuwazua kuhusu our president,huwa napata maswali yasiyo na majibu khusu huyu jamaa yangu aliyepita uraisi kwa asilimia 61% hivi ni mtawala au kiongozi?huwa nawaza na nakuwa ktk ya pori kubwa sijui pa kuelekea mtawala ni nani na kiongozi ni yupi?je inawezekana ndugu huyu mwenye doctorate bila masters akawa hayupo ktk ukiongozi pia hayupo katika utawala i mean hajielewi elewi,please and please wa thinkers ningependa jua kiongozi ni nani na mtawala ni nani?
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ndugu mkuu,nshapitia kote huko na kuperuzi ktk baadhi ya vijarida na vijitabu vinavyoeleza maana ya mtawala na kiongozi bt my concern ni kuwa hv huyu jamaa ni leader ,je ana quality za u-leader,he is accountable,responsible leader au ni vp?ningependa msaada wa mawazo yatakayo dadavua kinaga-ubaga kama huyu ndugu mkwere tumuweke ktk kundi la watawala au viongozi.,nisaidie wapendwa nina utandano wa fikra hebu mniondoe please,
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Jibu: Mkwere si kiongozi wala mtawala, yaani ni hivi..hajielewi elewi na ndio maana hata sisi hatumuelewi elewi kabisaaaaaaaaaaa......kiongozi ni dr slaa
     
Loading...