Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwere na international community

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mabogini, Jan 10, 2011.

  1. m

    mabogini Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa waliompa mkwere nafasi ya kumi kwa utendaji Africa,wanamjua kama sisi watanzania tunavyomjua na tunavyoona mambo yanavyoendeshwa nchi hii?na kama wanadanganywa tatizo ni nini,tunashindwaje ku-expose uozo ya serikali ya mkwere kwa wanajumuiya ya kimataifa?..NAWASILISHA
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Do not trust to the cheering, for those very persons would shout as much if you and I were going to be hanged. Oliver Cromwelli
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anyone who doesn't take truth seriously in small matters cannot be trusted in large ones either.

     
  4. M

    Major JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    they are more than stupid, unampa rais nafasi ya kumi wakati nchi ni giza.!!!!!,
     
Loading...