Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwere kufungua jiwe la shule ya msingi loliondo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Susy, Mar 9, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa habari nyepesi nyepesi nimesikia eti nanihiiiiiiii!!! Mkwere ataenda kufungua jiwe la shule ya msingi loliondo hivi karibuni.

    Hivyo basi serikali imetoa tamko kuwa watu wasiende tena kwa babu, mpaka walioko kule warudi, hapa mie sielewi jamani!!

    wana JF, hembu tuambiane ukweli, kwani arusha hakuna hata mkuu wa mkoa anayeweza kufungua jiwe la shule ya msingi??

    Au ndio lbd anataka apitie na kwa babu???

    nawakilisha!!!
     
  2. c

    carefree JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jiwe la msingi huwekwa 'halifunguliwi'
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dawa alishapata anakwenda tafuta nini tena?
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :wink2:
     
  5. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufungua jiwe la shule ya msingi???????
    Hili ni jambo jipya kabisa katika historia ya binadamu
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwenzenu kiswahili nilipataga Z
     
  7. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kwenye dawa alikuwa mmoja wa waliokuwa wa mwanzo, alipoenda kufukua nyayo za binadamu wa kale Loliondo Unakumbuka?
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaa!!!!!

    naona anataka arudie mara ya pili!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    we izi taarifa umezipata wapi? Si za kahawani hizi kweli?
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mfuatilieni atupe mrejesho wa dozi aliyopata
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hah aaaaaaaaaaaaaaaaa raia fulani lol!!
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ivuga na jukwaa lenyewe unalionaje????????

    au hujui upo katika jukwaaa gani??
     
Loading...