Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwere kama vasco da gama..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Mar 2, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamani nimeamka salama na nipo ktk daladala naenda kusaka tonge ,gari limeshona watu ,nyuso zimesinyaa,kope zimelegea ,watoto wa shule ya msingi ila wote wamejaa mvi kweli maisha yanatisha watu hawana matumaini...hii ndo tz nchi yenye rasimali,maliasili na amani ...inakera na kuudhi zaidi nikimkumbuka mkwere nadhani atakuwa na shida flani flani ktk brain yake ,haiwezekani wa-tz wanataabika huku mkuu wa nchi haonyeshi kujari ila anakuwa kama vasco da gama,kwa historia yangu ya shule ya msingi vasco alikuwa ni mreno aliyekuwa explorer na aliweza zunguka almost dunia yote,wapendwa napenda kuuliza hivi mkwere anajua kama wa-tz ni maskini ama?hv mkwere anajua kama wa-tz hatuoni tija za yeye kuwa vasco da gama ama?hv kikwete anatambua kama watz wamemchoka au la?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nini Vasco? Kitu Marco Polo bob, yule msafiri Mwitaliano, naye alizunguka dunia yote, akafika hata Zanzibar. Tofauti ya mkwere na hawa, hawa walikuwa na malengo ya kutafiti dunia kwa faida ya mataifa yao, mkwere lengo lake ni kuleta vyandarua 1000.
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Columbus....akaenda marekani akafikiri yupo India.
     
Loading...