Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwere hajafanya chochote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Feb 9, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa chadema Wanje akiongea kwa ujasiri uku akiwa na takwimu bila kuongopa akisema Kikwete ajafanya chochote na hatutaweza kumkumbuka.
    Wana JF nampongeza Wanje kwa kusema hayo
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nimemsikia wenje he was so composed!ameonyesha maturity.
    Hata Godbles Lema ameongea vizuri hakuwa na jazba.
    Wabunge wa CDM wamejipanga.
    Hawaongelei u-chadema kama wanavyofanya wabunge wa ccm.
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good start. CCM has got some lesson to learn.
     
  4. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maswala ya ukwere yametoka wapi humu? ukabila hamna hapa.
     
  5. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwanzo mzuri wabunge ni wajibu wenu kuangalia maslahi ya nchi, kwani ndio kazi tuliowatuma kuifanya, haya kazi njema, si tunawatazama
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Kila rais anafanya mazuri na mabaya.
    kama hajafanya kitu cha kukumbukwa maana yake hajawahi kuwa Rais, kwa hiyo hawezi kukumbukwa kama Rais.
    Tukiacha ushabiki basi Kikwete atakuwa amefanya maamuzi mazuri na mabaya ambayo yataacha athari ambayo itatufanya tumkumbuke tu, tupende au tusipende!
    Kama Dowans watalipwa ..hatutomkumbuka kwa hili?
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ila wabunge wa ccm wamemkalia kooni Godbless Lema kama Tanzania hakuna amani aende nchi zenye vita kweli hawa wabunge wa ccm wameshindwa kuelewa neno amani ambalo amemaanisha Lema kwa kusema Tanzania hakuna amani ila ni utulivu uku watu wakiwa na maisha duni hapo hakuna haki ni kuwakandamiza wananchi ndipo Lema alikuwa akioji je kuna amani Tanzania.
     
  8. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Leo nimefurahi sana kuona jinsi wanachedema bungeni wanavyopigania maslahi ya taifa

    godbless ameongea vizuri sana.. Ameongelea vizuri suala la amani na elimu..
    Wenje alijipanga vizuri, aliongelea mambo jk anasema amefanikisha wakati yalikuwa ya mkapa
    zitto aliongelea vizuri suala la uchumi
    lissu aliongelea vizuri suala la katiba kuhusu zanzibar na tanzania bara..

    Ccm wao wanaendelea na vijembe..
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    CCM wao ni vijembe tu!!
     
  10. mwanaharakati m

    mwanaharakati m Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wa SISIEMU wanaendesha mipasho tu ndani ya bunge, wakijipanga wanaweza kuunda kundi zuri sana la TAARABU....KIONGOZI WA BENDI awe SOFIA
     
Loading...