Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkweli ukweli hujamtendea haki Dr. Slaa pamoja na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barbaric, Sep 22, 2012.

  1. B

    Barbaric Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKWELI UKWELI HUJAMTENDEA HAKI DR. SLAA PAMOJA NA CHADEMA
    Ukiisoma Makala ya ndugu MKWELI UKWELI katika gazeti la Raia mwema toleo namba 259 utagundua sio tu kwamba ndugu Mkweli ana chuki binafsi na DK. Slaa na chama anachokiongoza cha CHADEMA bali pia haitakii amani nchi yetu kwa kuto ueleza uma wa watanzania ukweli kuhusu chanzo cha migogoro na vifo vya watanzania vinavyotokea katika mikutano mingi ya nje ya chama cha CHADEMA.
    Katika makala hiyo ndugu Mkweli ameonyesha dhahili kwamba makala yake ilikuwa na lengo la kuwachonganisha watanzania na chama cha chadema kwa sababu katika makala hiyo ndugu mkweli ametoa hukumu mbaya moja kwa moja kwa chadema bila kuwa katikati ya pande mbili alizokuwa anazijadili ambazo ni CHADEMA NA SERIKALI, Kwanza kabisa ameanza kwa kukataa kuwa Dk.Slaa hastahili kufananishwa na mfalme Solomoni ,mimi hiyo naiona kama chuki binafsi kwa sababu aliyemfananisha Slaa na Mfalme Solomoni ulikuwa mtazamo wake yeye na si ustaarabu kupinga kwa sababu ule ulikuwa ni mtazamo wa mwandishi mwanakijiji .
    Pili katika makala ile ndugu mkweli alieleza tu juujuu kwamba mikutano ya CHADEMA inasababisha vifo kwa watanzania bila kueleza kinaganaga ni jinsi gani CHADEMA ni chanzo cha vifo, napingana na ndugu Mkweli kwa kuangalia matukio machache yafuatayo ambayo ni miongoni mwa mifano ya Mkweli na ambayo mimi naona sio kosa la CHADEMA.
    Tukio la Msamvu Morogoro, Katika tukio lile polisi wenyewe walionekania kujichanganya juu ya sababu ya kifo cha Yule kijana, polisi ambao wanavyombo vyote vinavyoweza kuchunguza chanzo cha kifo kile na kutoa majibu ya uhakika walijikanyaga na kuanza kusema kifo kile kilisababishwa na kitu kilichorushwa kutoka upande usiojulikana wakati mashuhuda walioshuhudia tukio lile wanasema ilikuwa ni risasi, hata kama ndugu Mkweli alishindwa kuwaamini mashuhuda labda kwa kuhisi kuwa walikuwa wanaitetea CHADEMA, lakini kwa jinsi polisi wanavyotenda kazi kukandamiza upinzani walishindwa kuchunguza na kugundua kuwa chanzo ni CHADEMA? Lakini tukiachilia mbali kitu kilichopelekea kifo kile na tukirudi tukio zima Mkweli haoni kuwa maandamano yale yalikuwa ni ya amani na hayakustahili nguvu kubwa kiasi kile? Hapo kosa la CHADEMA lipo wapi?
    Tukio la Nyololo Iringa,Katika tukio hili vyombo vya habari vilionyesha jinsi polisi walivyokuwa wanamburuza mwandishi wa habari Daud Mwangosi ilhali akiwa na alama zote zinazomtambulisha kama mwandishi wa habari lakini bado walimburuza na hatimaye kupelekea kifo chake mbele ya kamanda wa polisi wa mkoa wa Iringa, sasa hapa kosa la CHADEMA NA DR.Slaa lipo wapi? Na kama sikosei Mwandishi alipokuwa anaandika makala yale jeshi la polisi lilikuwa tayari limemfungulia mashtaka Mtuhumiwa wa mauaji ya Mwangosi, kwa hatua hiyo tu unaweza kutambua kuwa CHADEMA hawahusiki na tukio kifo kile , kwa nini Mkweli amewashutumu CHADEMA kwamba ndio chanzo cha kifo kile?
    Sababu nyingine inayonifanya nimuone Ndugu Mkweli kama mwenye chuki binafsi na Dr.Slaa pamoja na CHADEMA ni kitendo cha yeye kutoandika choachote kuhusu ile mikutano ambayo ilipelekea mauaji kwa wafuasi wa CHADEMA mfano lile tukio la Igunga ambalo kuna kijana alipotea katika mazingira ya kutatanisha na hatimaye kukutwa amekufa, Ndugu Mkweli hajazungumzia lolote kuhusu hili utafikiri ni mtanzania aliyekuja juzi na kukuta matukio hayo tu aliyoyasema yeye.
    Hitimisho, napenda kumuomba mwandishi ili aeleweke vizuri ni bora ayaeleze matukio kwa kuangalia pande zote kwa kuzikosoa zilipokosea na na kuzisifu zinapofanya vema ili kuzifanya pande zote zijisahihishe na kuimarisha shughuli zao kwa maslahi ya Taifa.
    Mimi ni msomaji wa Raia Mwema, Iringa
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wala usishangae haya mambo, waandishi/wachambuzi wa namna hiyo wapo wengi sana, ukweli wanaujua lakini kwa kutaka kuendekeza njaa ndio wanaeneza propaganda za ajabu kabisa.

    Hizo makala wakishaziandika kabla ya kuchapishwa mara nyingi wanazileta hapa Lumumba zihaririwe vizuri, maana bila hivyo hakuna mshiko.

    Mkuu wala usijali kila mtu anayefuatilia mambo anajua ukweli ni ipi, watawala wanahaha usiku na mchana kupotosha lakini watashindwa tu.
     
  3. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    wewe unahangaika na kanjanja huyo
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mkuu usiumize kichwa, huyo tayari keshajibiwa kwenye gazeti hilohilo la raiamwema
     
  5. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Sauti ya watu ni sauti ya MUNGU.ukiona wanachama wapya wanavyomiminika kujiunga na CHADEMA ujue wameshato hukumu yao tayari.ukweli ni kwamba wauaji ni serikali,Kwahiyo huyo mwandishi anajisumbua bure. MUNGU AMICHAGUA CHADEMA na watu wapo na chadema.
     
  6. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    MKWELI UKWELI tupa kule, CCM TUPA HUKO,TUACHIENI CHADEMA YETU.
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Hili gazeti nilliona nilipata kichefuchefu na mada zilizoandikwa ni za kipuuzi zikiwepo za mkandara, zitto na hii.Hili gazeti nililichana na kulitupa.Nilidhani litakuwa hata mbadala wa mwanahalisi kipindi hichi cha majonzi.Dr. Slaa na Mbowe wamekuwa target kwa muda mrefu sana wa hizi kampeni dhaifu na chafu.
     
  8. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndo hiyo mbinu za kimafia za chadema sasa ziko wazi!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni Muongo ukweli.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yusuf Halimoja huyo!
     
  11. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Honey badger kashikilia Viper pabaya.
     
  12. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    raia mwema linakwenda kubaya!
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama Katumwa vile!
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    siku hizi hata usipotumwa, unaweza ukajituma mwisho wa siku unaenda lumumba na kusema hii ni kazi yangu unakaguliwa unaambiwa haya kaungane na wenzako kwenye msitari utawakuta rejao, ritz na ............ watakuelekeza utaratibu
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    + Freemason=CHADEMAFREEMASON!
     
  16. B

    Barbaric Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusililaumu raia mwema kwani lenyewe linachapisha makala za kila upande, mara nyingi linakuwa katikati, ndo maana limechapisha pia majibu yaliyotolewa na arcado ntagazwa kuhusu makala ile!
     
Loading...