Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkwe mwenzio alikuwa GF wako, utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 12, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    yawezekana ni hadithi ila ni hali halisi imemtokea mzee mmoja akaae london
    majuzi alikuwa na harusi kubwa ya binti yake..walipofika kwenyeharusi wakakuta aliepembeni ni aliekuwa gfriend wake..akuamini alibaki na mshangao na wakabaki na furaha tupu baada ya kujua mwanae anaenda kuwa sehemu ya amani
     
  2. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha fix na upupu humu JF. Humu tunaweka facts ili zijadiliwe na si mambo ya kufikirika kama haya. Unataka kutuambiaje; harusi walipangaje washindwe kuonana mpaka siku ya harusi?!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nimejaribu kukuelewa imeshindikana kabisa...huyo aliyekuwa amekaa pembeni alikuwa pembeni wapi?huyo mwanae alikuwa anaolewa na gilfrnd wa babake?....sum ppl bana
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hii kitu haielweki ni kama pumba hivi! samahani mkuu labda uandike upya!
     
  5. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    welcome back pdidy,,, :twitch::twitch::twitch::twitch:
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yeah sure.... mleta mada hujweka vitu fulani vizuri!!! BTW, Hivi wewe ni samsonmfaliala kweli au unatumia hilo jina tu with intent?? if that is your real name, then change it unajiexpose sana bila sababu halafu post zako nyingine hazijakaa vizuri sana kwako
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wanna hear it again n again.....ha ha ha......:clap2:

     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Sikutaka kucheka lol! Hujamkopesha
     
  9. A

    Audax JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    try again
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe Kiswahili pia kigumu kueleweka nimeambulia patupu
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi kaandika kiswahili...??.:A S confused:
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Samson Mfalila nayemfahamu mimi ni mhariri wa gazeti la mwanaspoti, kabla ya hapo alikuwa mhariri wa michezo wa the Guardian ltd. Namfahamu sana na hawezi kuandika upupu kwa lugha ya kipupu kama hii. Naona huyu dada/kaka ameamua kumchafulia jina lake tu hapa!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    MODS ... please do the needful!

    Watu wengine walizaliwa kuharibu tu!
     
  14. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kiswahili kigumu hujaeleweka kabisa labda andika kwa kichina
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii ni vacuum maana hata pumba na upupu vina nafuu.
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Grrrrrrrhhhh!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yaani bor kusoma bandiko za malaria sugu duh!!!!!!!!!!!!!
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ningeshauri kuwe na malipo flani ukitaka kuanzisha sredi.hii kuanzisha sredi bure nazani kuna watu wanaiabyuzi . (mfano hai nii hii sredi ambayo haieleweki kama dola ya zimbabwe)
    :closed_2:
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaanii wewe nikikukosa humu nitapata wazimu.....
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    UKimkosa HUMU?????????????????????????????????????????????
     
Loading...