Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwe anapokuwa mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Esperance, Jun 30, 2011.

  1. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi kwa muda nimekuwa nikiumizwa na hili jambo. Mama mkwe wangu ni kama mke mwenzangu. Mume wangu anapanga budget na mama, kila kitu ni mama. juz kachukua mkopo bank nusu kampa mama afanye miradi. Nimejaribu kushare na familia mama kaja juu yeye ndio kamsomesha anastahil kuenziwa. Mume hashauriki bila kumshirikisha mamake. Hapa ana miez 6 tunakaa nae. Ni vurugu. Ushauri wandugu.
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    haya ndo matatizo ya familia zetu za kiafrika,
    sasa hiyo ndoa ina raha gani kama bado mnazidi kuambatana na wazazi wenu?
    Hapo wewe Esperancena mumeo mnakuwa kama bado watoto tu, si unajua mtoto kwa mama hakui.......?
    Kila litakaloamriwa na mama ndo litakalokuwa.............

    Hebu fanyeni kila namna mumrudishe mama kwa mumewe,
    mumewe bado anamhitaji, misaada mingine itamfuata huko!
    hii hali ikiendelea, matokeo yake hapo ni kununiana tu kila kukicha na kutafutiana visa tu...................
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata maandiko yanasema utaachana na wazazi nawe utaambatana na mkeo, nanyi mtakuwa mwili mmoja.
    Huyo mumeo na mama yake wana taahira ya akili
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole sana mamake..
    Kweli itakuwa ngumu kumtenganisha
    Mtu na mama yake sasa.. lakini binafsi
    Naona kosa liko kwa mumeo. Kwa kutoongea
    Nawe au kufanya vitu bila kukujulisha wewe
    Mkeo..

    Mkwe ye hupata kichwa
    Sababu kijana yuko upande wake.
    Kusema hivyo kuna sababu ambazo
    Zinawafanya mama kung'ang'ania watoto
    Wao wa kiume
    Lakini hii ya kuingulia nyumba **** kiasi
    Hiki imezidi..

    Ushauri wangu washirikishe wazazi/walezi wako
    Kwenye hili wenyewe wanajua zaidi cha
    Kusema na kufanya. Pole sana..
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wamama wa kiswahili utawajua tu! kwani hukulijua hilo mapema kabla ya kuolewa?
    Kaa na mume wako muongee kuhusu hili jambo. Kama anakupenda kwa dhati atakusikiliza
     
  6. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu bacha hapo kumrudisha kwake ndo kwenye sekeseke na kwake ni hapa hapa town nauli 600tsh kafika. Jinsi ya kumtoa, na mumewe hana sauti, kuolewa huku!!
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh vimama vya namna hii kama vinananihii na watoto wao vinakera...pole mpenzi ila wanaume wa namna hii tangu mwanzo unamshtukia huwa mnaolewa nao wanini mngewasusia mama zao kama wasingebadili tabia!
     
  8. E

    Evergreen Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole dada yangu,Umeolewa na Mume ambaye ni "Mtoto wa Mama"!!
    Kisaikolojia Ipo mi Mama ambayo huwa haiiachii watoto wao hasa wanapokuwa na Vijisenti!!


    Hapo haiwezekani kutatua tatizo hilo bila kuishia katika Uhasama,Unahitaji kufanya Uamuzi Mgumu tu dada,No easy way out!! Nina rafiki yangu Mmoja ambaye naye Mama yake Mzazi alikuwa Mtata kama huyo Mkweo!! Palikuwa Hapatoshi!!!

    U have to be strong,Muonyeshe Mumeo ilo andiko halilotaja mdau hapo Juu kwamba Mwanaume atawaacha wazazi wake na ataambatana na Mkewe,siyo ataambatana Na Mama yake!! Mpe wiki mbili ajue kwamba Mambo ya Maisha yenu ni katika yako ww na yeye tu not otherwise na huyo Mama yake amrudishe,akikataa Sepa mpaka siku akiona yupo tayari kuwa "Mtu Mzima" na kuacha kuwa "mtoto wa Mama"!!
    Kumbuka hapo vita haikwepeki,Usiogope,Pambana!!!

    Pole kwa kupata Mume Dhaifu!!!
     
  9. Amanda

    Amanda Senior Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Loh dada pole sana, wa mama wa siku hizi hawataki maelewano katika familia za watoto wao. Nimeshuhudia mmoja anakaa kwa mtoto wake wa kike. Huko nako balaa, maana mke na share na mama yake kila kitu bila kumshirikisha mme wake, wakati ndiye mtafutaji. Dada ongea na mmeo asipoelewa somo ongea na wazazi wako. Ndoa ni tamu mkiishi wenyewe na kuamua pamoja.
     
  10. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AD, mnaweza kupanga mambo chumbani jioni ni kitako na mamake wanajadili upya. Point taken.
     
  11. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    inawezekana mumeo akili yake haipo sawa, jaribu kumtoa usingizini kwani huyo ndie mtu pekee wa kutatua hilo tatizo.
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mmeo hakuamini kama amuaminivyo mama yake....
    Ridhika...chakarika....anza kujenga himaya yako....himaya yako ikikua na kuizidi ya mama, mmeo atakuwa nawe....
    Simply, the mother/son bond is too strong for you at this moment....
    Give it time....!
     
  13. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinyoba kama kumwambie mume wangu ukweli nishasema sana. ila toka mkwe ahamie ndio balaa zaidi.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahh Huo ni ounevu wa hali ya juuWacha ku jadili upya mama mkwe anatakiwaAsijue mlichoongelea wewe na mmeo..Kama umeongea naye vya kutosha Na hasikii ni muda w kumsimamia kidete.Maana ukizidi kuwaonyesha upole na Watazidi kukuonea..
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi ninataka nikuulize mme wako anakupenda?anajali jinsi unavyojisikia?unajua vitu anavyovipenda including unyumba mnyime akiwa anakuuliza na kulalamika unamwambia unavyojisikia vibaya ndio na mimi ninavyojisikia vibaya kutoshirikishwa na kusikilizwa,mpaka ujifunze kunisikiliza ndio ntakupa na atakapoelewa umuhmu wako,
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135



    Hili ndio tatizo pekee. Mimi nilipoolewa, mama mkwe wangu alijaribu sana kuvuruga nyumba yangu. Lakini, mume wangu was and is still a strong man. He made it very clear to her mother that our house was not an extension of her house. Nakwambia, alikoma!

    Take our advise, kaa na huyo mume wako mtoto wa mama, mweleze na hata ikibidi mwitie watu wazima wamweleze, Mwambia akafundwe!
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Duh, hapo sina ushauri mamii..polee, Muombe Mungu atakuonyesha njia!

    oh oh oh btw, kuna posibility ya nyie kuhama mkoa!?? (nliwahi kumsikia mama akimshauri mtu hivi...sijui if it can apply kwenu.)
     
  18. A

    Aine JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana, sasa huyo mama miezi 6 anafanya nini hapoooo! na huyo mume wako inaonekana 'hajaondoka'. ndoa ni pamoja na kuondoka kwa pande zote mbili yaani mume na mke, jaribu kuongea na mumeo kama atakuelewa na umueleze jinsi unvyojisikia
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    pole sana dada..
    nakubaliana na RR, simama kidete ujnge himaya yako
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii Location : NAMTUMBO....​
     
Loading...