Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwawa University inawaka Moto

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nguvumali, Mar 12, 2012.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nipo hapa Iringa , Pembezoni ya Shule yangu ya zamani Mkwawa , kuna Jengo wanaita Hall 6 linaungua , jengo hili ni hostel za wanawake , bado moto unawaka sana ! bila shaka litateketea Lote !
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ngeleja na washa zima zake
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna waliokufa au kujeruhiwa?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    taharuki hapa ni kuubwa ! mabinti wanalia ! na Giza limetanda mwanga mkali hewani ! Lol inatisha sana
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du poleni sana sana,fire wako wapi?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    poleni sana
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    na fire za kibongo watafika late afu bila maji.pole kwa wahanga
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu aapishie mbali hasara itakayokabili Taifa...
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kuna watu wamejeruhiwa kiasi kutokana kukurukakara za kukimbia moto lakini maiti sijaona kwa macho yangu
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikosi cha fire kimewasili hapa ! yaaani ni kituko tu ! hawana msaada kabisa
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haya majanga ya moto Tanzania shuleni na vyuoni mpaka lini?
     
  12. Nang'olo Ntela

    Nang'olo Ntela Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Agh shule yetu. Poleni wahanga wote
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nawahurumia xana,hasara hyo nani atawafidia?
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,146
    Likes Received: 3,684
    Trophy Points: 280
    tumia lugha nzuri, huwezi kiwa pro vifo, ungeuliza kiwango cha madhara yaliyosababishwa na huo moto, ungeelezwa pamoja na hilo ulilolitarajia kwanza kama lipo.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    vyuo vipi vingine?
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Chanzo cha moto ni Ngeleja na malima wanakata na kuwasha umeme kila dakika as if hawajui madhara yake.
     
  17. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Poleni sana
     
  18. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua maana ya hiyo 'Lol'?
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mliounguliwa na hostel..
     
  20. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    poleni sana na hilo janga la moto
     
Loading...