Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwawa mambo si shwari

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ciphertext, Apr 30, 2012.

  1. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna tetesi kuwa Mkwawa University mambo si shwari. Kwa mujibu wa chanzo changu inasemekana kuna sababu mbili ambazo hazijathibitishwa kuwa ni Ukosefu wa bumu ama mgogoro kati ya wanachuo na utawala hivyo wanachuo wamepanga kuandamana. Ntarudi na taarifa kamili baadae kidogo.
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri nini? Hebu waanze fasta.
     
  3. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hii si tetesi tena, maandamano tayari hivi sasa jamaa wako kwenye ofisi ya Mkuu wa Mkoa. Full nyimbo i.e Kama sio nguvu z............
    Ntarudu fo more updates.
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo hapana tawi la ccm?
     
  5. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani bado anaipenda CCM hasa katika maisha haya?
     
  6. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    This is also happening right now at Duce,the causative is also the same.tayari waandish kibao wameshafka
     
  7. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bumu ndiyo issue wazee, vijana wameamua kwenda kwa Mkuu wa Mkoa.
     
Loading...