Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwasa atangaza KUJIUZULU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 18, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kocha wa timu ya twiga stars ametangaza kubwaga manyanga kuinoa timu hiyo,amesema anajiandaa kuwasilisha barua yake ya kujiuzuru kwa TFF,,,,
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Amekomaa kisoka sasa. Bora apewe starz yule mzungu hakuna kitu
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mpeni lusinde timu ya taifa atakuwa anawatukana wapinzani wa timu yetu matusi ya nguoni sie tunapiga bao
     
Loading...