Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkwara wa UDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zamaulid, Oct 8, 2012.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    check mkakati wa uda!!!!watatoka na mabasi kama ifuatavyo!

    • mabasi maalumu ya kubeba wanafunzi


    • kutakuwa na mabasi maalumu ya kubeba wanawake pekee yatakayojulikana kwa jina la ‘Malaika’ eti lengo ni kuwaepusha wanawake na vikumbo vya wanaume!!


    • mabasi ya daraja maalum ambayo yatatoa huduma kwa watu wasiotaka kutumia usafiri wa umma ambayo yatakuwa na kiyoyozi, huduma mbalimbali ikiwa ni pamoja na kusoma magazeti, vinywaji baridi



    • mabasi mengine maalumu kwa ajili ya kukodisha kwa taasisi mbalimbali za umma na binafsi ambazo zinataka kubana matumizi ya usafiri kwa wafanyakazi
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    jamani hawa UDA wana tutaka nini wanaume!!!nimwache wife apande gari mi niendelee kusubiri!!usalama wake huko anakoenda itakuwaje!!!!
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Ni radi wa kwenye makaratasi zaidi kuliko uhalisia
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    let pray for the success Ngalikihinja!!!!ila hii issue ya kutuvunjia ndoa zetu kwa muda bado haijaniingia kwa kichwa kabisaaa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je malaika yataendeshwa na wanawake????na makondakta je????inspector???hahahahaaa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    it begin with u n ur wyf,utakubali atekenywe na wanaume wakat akiggombania daladala???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. D

    Dina JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Eeeh UDAAAAA.......ama mkwara mzito. Ukichanganya na yale ya mwendo mbio (the so called kasi), treni za Tazara na Kati, tunaomba Mungu atusaidie huko barabarani kupitike! Manake hatuchelewi kufika makazini saa nne, kisa hamna sehemu za kupita tena, heri yao watakao kuwa kwenye hayo yenye viyoyozi, vinywaji baridi na magazeti! :canada:
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mmmh!,we huko anako tangulia na kina kisena unapaamini!!!bado,DCM bado hazijaisha!!!nitaendelea kuchelewa kwenye majukumu kuliko kumtanguliza!! ha ha ha!
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    sijui na safari zitakuwemo!!!!tutakuwa tunafika kazi safiiii!!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    it begin with u n ur wyf,utakubali atekenywe na wanaume wakat akiggombania daladala???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo panapo hitaji ufafanuzi!!!
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaan safi,shalo tinatina
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    me niliskia juu juu tu kwenye magazeti,,,,pia ningependekeza malaika yasimamishwe na traffic wa kike
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha!!@Bajabiri hapo kwenye traffic umefikiri mbali sana!!!aisss....
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usisahau na ajali,,,,,,pia kuna barabara za angani chezea jeikei
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    najiuliza eti wale ma-kaka poa,a.k.a mabwaba watakuwa wanapanda malaika!!!!!maana hata wenyewe ni laini hawawezi kuhimili vikumbo!!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usafiri wao mkubwa ni BAJAJI
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hawa hawapo kwenye mabasi tarajiwa yetu ya UDA!!!maana hawana nao kwa ukuwadi si wa kuwaamini sana!!!
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo madereva ni wanawake tuu... vipi wakusanya chenchi??
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swali limeulizwa hapo juu
     
Loading...