Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwara wa rizione kwa dr slaa umeishia wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MsakaGamba, Jan 8, 2012.

  1. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa kikwete alisha mpiga mkwara mbuzi Dr slaa na kutishia kumpeleka mahakamani eti akidai Dr Slaa amemzushia kuwa yeye ni milionea na ana miliki maroli na vituo vya mafuta.

    Aliahidi kufungua mashtaka mahakamani. Wakuu nauliza ile kesi imefikia wapi maana naona kuna ukimya, au dogo ameamua kujipigisha mbizi?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akili za mbayuwayu
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    aliikuwa anatishia nyau mtu mzima, na kitendo chake cha kupotezea watanzania tumerekodi kuwa maneno ya dr slaa ni kweli ivyo ccm ikitoka madarakani atatueleza izo mali kazikwapua wapi? na atawajibika kwa hilo, wasome alama za nyakati na aangalie yaliyompata hosni mubarak pia ghadafi, kuna siku
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Ushasema mkwara!!!!
    Mara nyingi hii mikwara na wewe ukiidindishia hua haina madhara!!!
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ipo siku kitaeleweka
     
  6. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtoto ni mtoto tu hawezi kumpiga mkwara dingi yake.
     
Loading...