Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya ya Mvomero matatizoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jun 23, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya ya mvomero huenda akaingia matatizoni endapo tuhuma dhidi yake zitathibitishwa.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kuhusu kuzuia chakula cha msaada kisiwafikie wananchi kutokana na sababu za kisiasa. imeelezwa bungeni na mchangiaji ambaye ni mbunge wa mvomero kwa tiketi ya CCM, ndugu Makalla.
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    duh mbona wote ccm imekuwaje hapo
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Makala wanamtenga kwasababu alikuwa timu ya Lowasa na sasa hao nadhani wanapigwa vita ili wasije wakapata nguvu ya kuiongoza CCM tena, na wamenyanganya uweka hazina wa CCM.
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ugomvi wa ndani ya nyumba hatuwezi kuuingilia!
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kweli kazi ipo CCM kuelekea 2015..
     
  7. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 767
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Pamoja na utamaduni wa chama cha magamba kuunga mkono hoja lakini amosi makala amepresent hoja makini sana.mvomero kweli wamepata mbunge
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hao wakuu wa wilaya wamefika mahali pa kujiona Miungu watu! Kuna aliyeua na kuchomea wananchi nyumba huko Serengeti, mwingine akachapa waalimu viboko huko Bukoba. Acha washtakiwe ili wajue kwamba hawapo juu ya sheria. Na hii ni uthibitisho mwingine wa failure ya serikali ya ccm. Mtu waliomchagua wenyewe anashindwa kumtimua hata akishindwa kazi. Total failure!
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makalla anataka kuonewa huruma tu, hana lolote!
     
Loading...