Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkuu wa wilaya ya hai kwenda shimiwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remmy, Oct 28, 2009.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani hivi huyu mkuu wa wilaya ya hai ana nini, mi namshangaa eti kaacha kazi za serikali anakwenda kwenye mashindano ya michezo SHIMIWI iz it right?
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Anawajibika kwa rais huyo,wananchi wanapelekewa mteule,tatizo ni mfumo wa kuwapata hawa jamaa.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tumewahi kujiuliza serikali inatumia shs ngapi kila mwaka kwa ajili yamichezo ya shimiwi, wakati wilaya 40 zina njaa wananchi wengine wako busy wanavutana kamba, kucheza bao, karata nakadhalika. Kwa gharama ya serikali.

    Ukiuliza umuhimu wa shimiwi, wanasema michezo inajenga afya, mbona hatuangalii afya ya wasio na chakula au hiyo sio afya?????our priorities kweli zinachekesha.
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Afya ni muhimu kama wengine nao wamekula angalau mchemsho wa mizizi na matunda!
     
Loading...