Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya ya Hai ana PhD feki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanda2, Oct 28, 2009.

  1. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Mkuu wa wilaya ya Hai anajiita Dr.Norman Sigalla ana PhD feki kama za kina Nchimbi & co. yeye kaipata ndani ya wiki nane. bwana Msemakweli usimsahau kwenye orodha yako.Mke wake ambaye ni mbunge nae alikuwa anatafutiwa PhD Mzumbe.
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Phd's ndo mtindo wa kuishi siku hizi kwenye serikali yetu mkuu. Kama mawaziri wanazo za bandia, unategemea nini kwa watu waliochini yao?
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Their PHDs stands for Place Him\Her Down,and thats what they are realy doin to us!!
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi PhD hizi zitawatoa roho.

    Dr Hamza vipi PhD yako sio feki?
     
  5. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani sheria zilizombana Mh Kihiyo wao haziwahusu?
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Vp Makete mpo hapo?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi yeye haoni aibu! Na wakumpa adabu juu ya madanganyifu yake ni nani? Je hajui? Hii ndiyo Tanzania!
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duu jamani hivi ni kwanini? na ukimwona mambo yake fehi kweli
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hebu tupate data zake naye kasoma 'vyuo' vipi?
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mnashangaa nini sasa; huyu huyu ndio CCM ilimchagua akawa mbunge wetu kwenye bunge la Afrika Mashariki kwa kipindi kifupi na huko hakufanya lolote isipokuwa kuonesha ukihiyo wake!! Sasa hawa ndio vijana CCM ya wakina Malecela inawatayalisha kuwarithisha nchi!! Mkulu Jakaya yeye mambo ya elimu hayamkoseshi usingizi kwani alipopata ile B.A. yake imentosha na ndio maana hata hao wapambe wake wanaofoji vyeti hawashuhulikii kwani haoni tofauti!!
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkuu shkamoo..hahaaa kweli JK mamabo ya elimu hayamkoseshi usingizi kabisaaaaa.kwanza anawashangaa wanaopiga piga kelelee
     
  12. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi Phd ya George Nangale,mbunge wa EALA?Nimegoogle,sipati kabisa CV yake!Ni feki vilevile
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna kundi la UVCCM wa zama za Nchimbi liliibuka kwa nguvu zote kusaka PhD kwa gharama yoyote ile na huyo Mkuu wa Wilaya ya Hai ni mmoja wao, kwa hiyo sishangai kusikia kwamba ana PhD, na sijui kaisoma lini, na ni ya nini.

    Bongo kila kitu kinawezekana!
     
  14. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ya utawala.
     
  15. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    :eek: :eek: Lahaulaah! Sikutegemea kabisa ungemuuliza swahiba wako "Duktur" Hamza swali kama hili!

    Ama kweli mambo ni "As salaam'alaikum wa Rahmatullahi wa Barakatuh"!!! Bwahaahaa! :D

    Nadhani kama kweli ana Phd basi kaipata baada ya kuandika "thesis" kuhusu "Mauaji ya Mwembechai" na historia ya "Vatican na Nyerere".
     
  16. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mapembelo?
    Ustake Ncheke we malila, huyo ni future MP wa Makete na labda atakuwa minister kwenye serikali ya awamu ya nne second term ha ha ha, kwa hiyo tupo kama hatupo tume-mute
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mapembelo va vene va hwavwe,

    Ina maana aliyepo kwisha habari yake? Naam ngoja tumute tuone nini kinakuja.
     
  18. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2016
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,689
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Ndo huyu wanamuita Profesa Sigalla sio?
     
  19. L

    LOTH HEMA JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2016
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 1,693
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama kuna PhD feki CERTIFICATE feki itakuaje!
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2016
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Dr sigalla aliyekuwa udsm au?
     
Loading...