Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Wilaya ya Geita katka kashfa nzito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkomelo, Jul 18, 2011.

  1. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa wilaya ya Geita Bwn Sherutete, ameingia kwenye kashifa mbaya ya matumizi mabaya ya madaraka yake. Hayo yamebainika katika kikao cha baraza la madiwani wa halmashauri ya wilaya hiyo baada ya kubaini msaada unaotolewa na Geita Gold Mine kwaajili ya kusomesha watoto waliokatika mazingira magumu umechakachuliwa na mkuu huyo wa wilaya kwa kumwingiza anaedaiwa kuwa mwanae aitwae Robert Sherutete.

    Kutokana na hali hiyo madiwani katika kikao chao hicho waliweka azimio la kumkataa bwana DC kwakuwa amekika maadili ya uongozi na kwamba msaada huo haukulenga watoto wa viongozi kama Dc. Madiwani hao wamesema huenda ndiyo maana uongozi wa GGM unakiburi sana mbele ya uongozi wa Halmashauri maana mkuu wa wilaya anasomeshewa mwanae na mgodi huo.
    Nawasilisha.
    SOURCE: Geita full council 13th July,2011
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yataisha hayo...! DC ni mtu mkubwa na ana watu wazito nyuma yake! Wataweza hao madiwani masikini wenzangu wachumia tumbo..!!? Naona hapo ni kama kupima lori ktk mzani wa dukani kwa Masawe. Kumbuka DC anawajibishwa na mamlaka iliyomteua.... Magogoniiiii.. Daslama. Poleni madiwani bai ze wei!
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa eti SHERUTETE...
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hii mada si iko hapa leo siku kadhaa was it necessary to have a new topic on the same thing ? Jamani au mie ndiye nakosea juu ya jambo hili ?
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Madiwani wanapaswa kutumia Busara na akili katika maamuzi yao lasivyo wanamwonea DC, mimi namuunga DC Mkono yupo sawa. Lasivyo Madiwani wanapaswa kuoyesha kwa ushahidi thabiti kabisa kuwa mtoto wa DC hayupo kwenye mazingira magumu!

    Yes yupo kwenye mazingira magumu, na ndio maana ameweza kusoma katika hali hiyo lasivyo angekuwa na watoto wa wakubwa wenzake Ulaya na kwenye zile shule zinazoitwa International schools za karo Tsh.10.0milion kwa mwezi ijue kwa mwaka! Madiwani it's upon you to prove this.
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Katiba mpya ni suluhisho!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Kwa viongozi wa leo wa Tanzania hiyo kwao sio kashfa ni ujiko.
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii nayo kali!kila siku kina jipya!hebu sisi tuone mchezo unavyoenda
     
  9. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni mtoto wake, huenda akawa mtoto wa ndugu yake ambaye hana uwezo. Lakini kama ikidhibitishwa kuwa ni mtoto wake wa kumzaa basi hapo kuna kitu inabidi aeleze na kama maelezo hayatatosha basi wafanye audit vizuri ya watoto wote wanaosomeshwa kujiridhisha kuwa kweli wanastahili. Nadhani kama ni tabia yake basi atakuwa ameshafanya mara nyingi tu kwa watoto hata wa marafiki zake hivyo watamkamata tu.
     
  10. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuna haja ya uchunguzi wa kina kufanyika na kama akibainika awajibike na maauzi magumu yafanywe dhidi yake.Hii wilaya ina mdudu nakumbuka pia Halima Mamuya aliyekuja kuwa Katibu Mkuu wa UWT aliharibu sana akiwa Geita kwa kupewa mlungula na kukumbatia tenda zote za mgodi huo huo wakati ukuwa under construction.Mama huyu aliondolewa Geita na kupewa mamlaka makubwa zaidi ya Ukatibu mkuu UWT.Haya ndo magamba asilia.
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huwezi jua labda mwanae anaishi katika mazingira magumu,yataisha tu bado kitambo kidogo tu.
     
Loading...