Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo afunga watu wa kilimo kwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Upanga, Jun 20, 2011.

  1. U

    Upanga Senior Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau nimepata tetesi kuwa mkuu wa wilaya ya Bagamoyo amewaweka ndani kamati za Vocha wa vijiji kadhaa wilani Bagamoyo
    kwa kile kinachoonekana ni kupakaziana kwa wakulima na kamati zao pale Bagamoyo.
    Vijiji hivyo ni MIONO, KIKARO MBWEWE na vingine vitafuata leo katika ziara yake.

    Mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo unataka tujadiri habari za kupakaziana?!, unatoa habari ukiwa biased.
     
Loading...