Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya Ruvuma afumaniwa akimega

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fidel80, Sep 15, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Katika hali isiyo ya kawaida mkuu wa wilaya moja mkoani Ruvuma amefumaniwa akimmega {akivunja amri ya 6 na} paparazi jina la mkuu wa wilaya ni Juma Madaha mkuu wa wilaya ya Tunduru. Hii imetokea jana mchana kweupee wananchi wanao kemea tabia mbaya kama hizi. Kwa mtu anae taka more dataz piga cmu kwa viongozi wa serikali mkoa wa Ruvuma watakuthibitishia.

    NB; Huyu mkuu wa wilaya anapingana na zoezi la mwajiri wake rais JK kwa kuto piga vita gonjwa hatari la ukimwi hili. Tunashauri rais amsimamishe kazi mara moja na hatua za kinidhamu zichukuliwe.
    Na mwezi mtukufu huu jamaa anatenda dhambi kweupe kaacha ofisi anaenda kumega.
     
    Last edited: Sep 15, 2009
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fidel,
    una uhakika? kwa nini wewe usipige simu ukatuthibitishia ndo uje kutuambia
     
  3. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unaficha jina wakati jina lake liko public? Anaitwa Madaha Juma Madaha. huyu Bwana ni mkuu wa wilaya ya Tunduru.
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Homeboy unaniangusha! Hujaweka chanzo cha habari ....pili umeshindwa kucomply na slogan ya JF ....WHERE WE DARE TO TALK OPENLY!

    Weka kila kitu hadharani poti!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah nina uhakika unajua kuna watu utasikia ohh tupe source sasa ndo hivyo piga simu mkoani watakwambia.
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh Kama ni kweli basi au ni Mke wa mtu.. ni hatari sana kuona kama Mkuu wa Wilaya anafanya mambo kama haya ya ajabu
     
  7. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani amebakwa?kama ni maelewano tukiweka case kama hizi hapa space itakuwa haitoshi,teh teh..
     
  8. s

    sanjingu Member

    #8
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ameonwa. Je wabunge, mawaziri, na wenye mamlaka wengine?
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaonaje ukinitafutia jina la aliyemegwa,unaweza kukuta ni shemeji yenu.Yaani jamaa hata hakuogopa mwezi wa toba achilia mbali kutokufunga.Halafu kiongozi kama huyu mtegee atakuwa muadilifu.Mnaopiga vita ufisadi jueni kazi mnayo.
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo we unaona poa tuu,au vipi? mbona wengi wanafanya hivyo hivyo tu,ndio hoja yako.Nina kuhakikishia kwa staili hii hao dada zenu na watoto wenu hawatosoma katu,mjiandae kulea wajukuu tuu.Kwani hatokuwepo wakulikemea likitokea.
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Jambo la ajabu kumega?? Mh!!! labda kwa kuwa alienda kumega saa za kazi.....otherwise ni kawaida tu tena watu wazima..
     
  12. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani mchana siku ya kazi, hayuko likizo wala nini anafanya ufuska? Lazima awajibishwe haraka sana huyu. Nafikiri hawa watu hawana kazi za kuwatosha huko waliko au wamepewa hizo kazi kimakosa. Kuna haja ya kupitia upya orodha yake ya waheshimiwa wote aliowapa kazi, nahisi wengi wameokotwaokotwa tu ndio maana hawajui majukumu yao.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnajua mm kinacho niuma zaidi huyu mkuu wa wilaya kwenda kumega wakati wa kazi tena mchana kweupeeeeeee kaacha ofisi watu kwenye foleni yeye anajiexpress. Maadili ya uongozi yako wapi jamani? Alafu kamega paparazi ambaye naye anajukumu la kutupa taarifa/habari wananchi amekacha kutafuta habari akaenda kumegwa.
     
  14. s

    sanjingu Member

    #14
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameamua kumdharirisha Mkuu.
     
  15. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni aibu. Nimesikia maelezo yake asubuhi ya leo anasema eti ni kitu kimepangwa na mpenzi wake wa zamani ambaye amemuacha na pia ni mwandishi. Huyu mkuu wa wilaya hafai. Eti alikuwa kapunzika? mchana?

    JK MFUTE KAZI!
     
  16. s

    sanjingu Member

    #16
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelewano ya hao wapendanao, Tusiyaingilie
    Ila alichokosea MKUU ni kufanya wakati wa kazi.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    alikuwa na mtoto au mtu mzima?!!
     
  18. s

    sanjingu Member

    #18
    Sep 15, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atafukuza wangapi. wakati 85% ya wenye mamlaka ni wazinzi.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tukihoji JK anatumia vigezo gani kuchagua wakuu wa wilaya mnasema ooh Fidel, Yo Yo, Nyani Ngabu, Masanilo wasengenyaji haya sasa huyu kafumwa mchana kweupeeeeee kaacha ofisi anaburudika na kiburudisho.
     
  20. m

    mashuke Member

    #20
    Sep 15, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu mbona jina lake kama ni ustaadhi,yeye hafungi kwenye mwezi huu mtukufu na anamega nje ya ndoa yake tena hata muda wa kufuturu bado?Tabia hii haimpendezi Mungu na maadili ya uongozi wa taifa pia.Viongozi wanapaswa kuwa mfano wa kuigwa katika jamii,sasa kama wanamegana tena mchana kweupee inakuwaje hii.JK amtupie macho.
     
Loading...