Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya na chuo kikuu binafsi. TCU mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MIGNON, Jul 31, 2012.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Kwa karibu mwezi mzima wanafunzi wanaosoma Chuo Kikuu cha ERKENFORDE Tanga walisimamishwa masomo na baada ya majadiliano yakihusisha wanafunzi,TCU na uongozi wa chuo wanafunzi wameamriwa kuandika barua yakuomba msamaha.Cha ajabu ni kuwa wanafunzi wana ji commit kwenye ofisi ya mkuu wa wilaya kuwa hawatashiriki tena mgomo.
    Mkuu wa wilaya anahusika vipi katika utawala wa CHUO kikuu binafsi?Je waliharibu mali yoyote kiasi ambacho kamati ya Usalama ya Wilaya inashawishika kuingia?
    Kwa TCU kama regulatory authority kwa nini isiwe inamaliza mambo haya yenyewe bila kuingiza ngazi nyingine?
    Naomba kuwasilisha mliopo Tanga mtujuze zaidi.
     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe mleta mada upo tanga tujuze vizuri
     
  3. josefast

    josefast JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vyuo vya dini vingi vimejaa uchuroo
     
  4. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Inavyoelekea Tanga hakuna wa JF.Kama wapo nahisi wantembelea mahusiano na naniii
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    acha uongo erckenford sio cha dini mboni haufikirii ndugu..
     
  6. MKL

    MKL Senior Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo ni ishu za kimenagement TCU haihusiki nazo tafadhali, management ya chuo ihusike nazo na kama chuo kimeona kumtumia mkuu wa wilaya ni sahihi hiyo ni jukumu lao, mwishowe mtasema TCU iwe inasuluhisha hata ugomvi wa mtu akiachana na girlfriendd wake au boyfriend wake ilimradi tuu wako chuo....
    Vyuo vina hati idhini ambazo ndio zinawapa AUTONOMOUS right kuhandle mambo yao kiimtazamo wao.
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Wilaya ni mwenyekiti wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya. Naona ni ok tu.
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kama ndio njia waliyoona inafaa na wanafunzi wameikubalia na chuo kimeridhika na mkuu wa wilaya amekubali, tatizo liko wapi?
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kwa katiba yetu mbovu mkuu wa wilaya ndo mwenyekiti wa ishu zote za usalama za wilaya....
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mkuu wa wilaya ana jukumu la kuhakikisha kuna amani na utulivu katika jamii aliyopo, hivyo kwa kuwa vitendo vyo migomo na maandamano mara nyingine huambatana na uvunjifu wa amani anawajibika kuhakikisha wahusika wanajifunga kutoshiriki katika vitendo hivyo mbele yake ili watakaporudi chuoni amani na utulivu viwepo haijalishi ni chuo cha binafsi au serikali.
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Nilisema kuwa vyuo vingine sio vyuo. Why dont they abandon this stupid so called university!

    Hii ni shule ya sekondari, njoo muone you will never believe your eyes! Watoto msome mweze kwenda vyuo vyenye sifa za kweli. Huyu ame- fluke akapata usajiri- hopeless
     
  12. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,071
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ebu jadili hoja,acha kujadili matukio
     
Loading...