Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya matatani kwa fedha za sensa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.kibulala, Aug 18, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf,

    mda huu vurugu kbwa ktk wilaya ya Missenyi baada ya makarani wa sensa kudai kupokonywa malipo yao na DC...

    Ni mawe mtindo mmoja
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Tutaona mengi kwenye sensa kwani wapo waliotega kudhulumu wenzao na wengine wamejiandaa kula hela za sensa kwani ziko loose
     
  3. V

    Vianeryessau New Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata huku kwetu shida tupu
     
  4. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bilioni 140 ziko wapi?
     
  5. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo tumetoka jioni bila pesa.tumeambiwa kesho twende tukasubir pesa.hili ni tatizo Sugu
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It seems kuna tatizo na hela za sensa, kwa nini?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Haya tunayatarajia kwa wingi bila mfano.
    Serikali DHAIFU ndiyo matunda yake!
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pinda Kasema hao ma DC ni makada wa CCM . CCM Dhaifu tutaona mengi
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kwenu wap?
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...wakati zoezi hili lilikuwa linafahamika miaka kadhaa kabla na fedha zilipaswa kuwa ziliishaandaliwa kabla????????
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...wakati zoezi hili lilikuwa linafahamika miaka kadhaa kabla na fedha zilipaswa kuwa ziliishaandaliwa kabla????????
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hivi vichwa vyenu vya habari viacheni huko huko kwenye magazeti ya Udaku jamani! Sasa hapa Mkuu wa Wilaya anahusikaje? Mbona taarifa yako haimtaji kuwa amehusikaje? amezziba akakimbia nazo? Msiweke tu uzi ilimradi uonekane umeweka uzi...!!!
     
  13. Mutta

    Mutta Senior Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hujui uliza .Kwa tarifa yako,mkuu wa Wilaya ndiye mwenyekiti wa SENSA wa Wilaya.Ana uwezo wa kuchakachua kwa kuongeza idadi ya watt hewa
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ubarikiwe Eee Muelewa.
     
  15. Mutta

    Mutta Senior Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata sisi huku DSM Wilaya ya TEMEKE kata za VITUKA ,POLISI waliamua kupiga rizasi ili watu waondoke kituoni baada ya kuchelewa kuleta pesa{ jana ndo ulikuwa mwisho wa semina} jioni saa kumi na moja jioni.Baada ya kugawa kwa watu wachache wa herufi A na B Wakasema hakuna usalama hivyo tutaendelea kesho.Wanasemina{ makarani wa sensa} wakauliza,kama mlijua mmechelewa kwa nini hamkuja na Askari wa kutosha ili muwe na ulinzi Imara?na mmewaweka watu tangu asubuhi? MAKARANI WA SENSA wakaomba walipwe.Ndo askari wawili waliokuwepo wakapiga risasi kutawanya watu.Hii ndo serikali Dhaifu.Tunaomba waandishi wa habari mje kwenye Viwanja vya Saba saba Muone hilo Zogo la leo
     
  16. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo sensa yenyewe imegubikwa na mizengwe kibao
     
  17. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    DHAIFU DHAIFU DHAIFU EVERYWHERE. HII SERIKALI INAWEZA NN KWA WANANCHI WAKE?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  18. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata Mpwapwa tar 18/8. walilipwa hadi saa nne za usiku, hatari tupu
     
  19. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najuta kuwa karani
     
  20. m

    mngailo Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    signatories watakuwa wamesafiri labda:A S-baby:
     
Loading...