Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya kumkwida Diwani mbele ya Waziri Mkuu.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Sep 14, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Je wanajamvi hii imekaaje Mkuu wa Wilaya kumkwida Diwani kwenye foleni ya chakula mbele ya WAZIRI MKUU, ni kujipendekeza au ni utendaji uliotukuka?

    Hii imetokea kwenye moja ya ziara za PM Pinda. Chanzo cha vurugu zao hakijanaswa bado.
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huyo mkuu wa wilaya ni BATCH moja na mrisho gambo wa korogwe.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,089
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    mimi hapana, labda wengine watakielewa.
    Kwa kifupi MICHOSHO.
     
  4. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa kama mafunzo ya semina elekezi yaliekeza hivyo sasa unataka DC akiuke maagizo?!
     
  5. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sifa, sifa za kijinga!
     
  6. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    huyo dc atakuwa na tatizo upstairs chakula haiwezi kuwa chanzo cha kudhalilisha wengine shame on him.
     
  7. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari yako haijakamilika.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Wanashabihiana eti?
     
  9. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Naona upuuzi jazz band inazidi kupata idadi ya wapenzi.
     
  10. I

    Inaniuma Sana Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anataka ukuu wa mkoa
     
  11. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyo mkuu wa wilaya anapenda sana misifa sana Mpyesa nani asiyemfahamu? kwanza ni kichaa ubongo haufanyi kazi nakumbuka nilikuwa na fanya kazi kwenye shule moja ya wazazi ya ccm alikuwa akija pale shuleni tukiitisha kikao anaanza kutusalimia kidumu cha majambazi. halafu anasema wewe hata iweje maadamu uko kwenye shule zetu lazima useme kidumu nilikuwa na mshangaa sana. lakini muda ulipofika watu walitawanyika
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Duuuuu! Huo ndio uteuzi
     
  13. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni machungu ya kukosa ubunge yaliyosababishwa na CDM, kwa hiyo anapoona mwana CDM yeyote anajua ndo walewale, anakumbukia presha ilivopanda kwa jinsi alivokuwa anaendelea kupata matokeo ya uchaguzi na kujiridhisha kuwa mr. II hatimaye atakuwa mbunge na si yeye. Kwa hiyo bado anahasira na CDM. Tunachotakiwa kumfanyia sasahivi ni kuhakikisha wilayani kwake uchaguzi ujao wa 2015 tunashinda viti vyote ikiwa ni udiwani na ubunge.
     
Loading...