Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya kuchapa walimu viboko

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkombozi, Apr 14, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu nadhani mtamkumbua yule mkuu wa wilaya huko bukoba aliyewachapa walimu kwa uzembe wa kuchelewa na kutofundishwa mwaka juzi.Huyu mweshimiwa nimemkumbuka sana,anafaa sana awepo bunge kwa sasa,wabunge wa CCM wamezidi kutetea pumba pamoja na kujivua gamba hamna kilichobadilika.Huyu jamaa angekuwepo jana watu wengi wangelamba viboko,ndio hicho tunachohitaji kwa sasa.Nchi ina rasilimali nyingi sana lakini hatusongi mbele.
     
  2. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naam, mdau anaitwa Albert Mnali ni kweli kabisa hawa wabunge wazandiki wanahitaji bakaora... Wasiofunzwa na Chama Cha Magamba, watafunzwa na C.D.M...
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Jana MHE HALIMA MDEE kawaumbua!eti mtu aende bunge la afrika hata kiingereza hajui?
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu rekebisha Title ili itoe taswira ya kilichoandikwa ktk mada.
     
Loading...