Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya igunga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Feb 27, 2012.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamiiforums wenzangu naomba kupewa updates za ile saga ya mkuu wa wilaya ya igunga pale alipovuliwa hijab yake. Maana ilivuta hisia za watu wengi sana na makundi mbalimbali katika jamii.Waislamu walilichukua hili swala kwa uzito mkubwa.Kikubwa ni kwamba issue ilienda mahakamani.kwa mwenye data anipe mwenendo wa kesi hiyo ukoje na wale ndugu zetu waislamu walifikia wapi na swala hili.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    uchaguzi umeshaisha ..
     
Loading...