Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya Dr. Norman Sigalla awatusi walimu Mbeya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vunjavunja, Sep 30, 2012.

  1. V

    Vunjavunja Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ualimu ni fani ya watu waliofeli, hivyo hawana haki ya kudai nyongeza ya mishahara, hii ni kauli ya mkuu wa wilaya Mbeya Dr. Norman Sigalla huu ni uzalilishaji wa fani ya ualimu, na kudhalilisha fani zote hata yeye mwenyewe maana hata kuteuliwa kwake na J.K wote walifundishwa na walimu nina mashaka na Dr wote huenda ni kama wa J.k au wa kuiba vyeti mtu msomi hawezi kusema hivyo.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Una point ila tulia uandike vizuri asije akakutukana na wewe
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rekebisha heading basi!
     
  4. V

    Vunjavunja Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipi ujaelewa ndo ilivyo hivyo hivyo.
     
  5. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona na wewe unalitukana jukwaa ?
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    walimu wa tanzania walishajitukana wenyewe, kwa kuibeba ccm. huyo jamaa anarudia tu.
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kweli kasema maneno hayo, hastahili kutetewa. Ulimbukeni. Ujinga wa kifikra ni mbaya sana maana hata ukipata PhD bado haiondoi matatizo yako. Sio PhD zote ni za kweli. Feki ziko nyingi sana siku hizi na hizo ndo zinasumbua sana. Wanaostahili PhD huwezi kuamini hawajichomekei sana na upuzi. Hata ukiambiwa unaweza kukataa. Lakini wanunuzi wa PhD wanapiga domo chafu lenye harufu mbaya utashangaa! Poleni watu wa Mbeya, huyo ndiye kiongozi wenu mnayemtazamia kuwafanya mpige hatua kwenda mbele. Imekula kwenu. JK kawachomekea sababu anajua hana kitu tena kutoka Mbeya, ndiyo maana anawalimboka, anawadaudi, anawakyembe, anawandosya,.....sijui nitaje yote? Masikini banyambala. Poleni. Amkeni sasa mjue namna gani mnatakiwa kuishi. CCM sio mama yenu.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    kama ww ni mwalimu basi kweli hii fani ya watu waliofeli manake hii heading tu umeshindwa kuiandika kwa kiswahil fasaha sasa kwa nn tusisema kuwa ulifeli?
     
  9. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaandikwa na kutamkwa WILAYA na sio WIRAYA!
     
  10. V

    Vunjavunja Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi au wewe ndo mwenyewe hujui maana ya nukuu kama huna la kuchangia kaa kimya sisi ndo walimu ambayo elimu yetu ni ya uhakika si ya kupewa mezani tumeangaika na elimu ya kitanzania, na tunadhalilishwa na watu wa vyeo vya kuteuliwa.
     
  11. V

    Vunjavunja Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe umekufikia ndugu yangu kamueleze leo
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    expired............
     
  13. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    OK, tuangalie hoja yake, hizo typographic errors haziondoi umuhimu wa story. Mezea hiyo na endelea na kuchangia the core issue. Labda Vunjavunja alikuwa na hasira sana alipokuwa anaandika story, hata wewe bila shaka imewahi kukutokea kuandika herufi ambayo hukuimaanisha. Kubonyeza pembeni ukakuta umetukana mtu fulani.
     
  14. V

    Vunjavunja Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonesha viongozi hawa ndo vyanzo vya kuleta migogoro ktk jamii zetu anatakiwa kuomba msamaha kwa walimu wote wa tanzania si wa wilaya ya mbeya tu.
     
  15. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nakubaliana nawe kwani acha heading hata mpangilio wa content, wilaya kaandika wiraya. Kama ni mwalimu kazi ipo TZ. sijui tunazalisha kizazi gani.
     
Loading...