Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya Dodoma atekwa na wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Suleiman, Jan 15, 2011.

  1. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Ndg wanajamii, nina habari za uhakika mkuu wa wilaya wa Dodoma ametekwa na msafara wake na wanafunzi wa chuo cha elimu, wakimtaka waziri mkuu Pinda aje na kuondoka na makamu mkuu wa chuo fedha na utawala Mlacha.

    Waziri mkuu alikitembelea UDOM tangu mchana lakini mpaka sasa ameshindwa kukutana na makundi kadhaa ya wana UDOM hususa Wanataaluma ambao wapo kwenye mgomo baridi tangu J3.

    Wanafunzi hao wametoa upepo msafara wa mkuu wa wilalaya na kuziba kioo cha mbele kwa mabango huku wakipiga kelele kumuomba Pinda aje.

    Nitazidi kuwapasha...
     
  2. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Mpaka sasa wahadhiri na wafanyakazi wa chuo kikuu cha Dodoma wapo nje ya ukumbi mkuu wa chuo hicho uitwao Chimwaga wakimsubiri w/mkuu ambae kuna tetesi ameshaenda mjini.

    bado hakujawa na taarifa rasmi za nini kitafuata ila minon'gono ya wanataaluma ni kuendeleza mgomo j3 kama w/mkuu hatafika na kutatua mgogoro wao.
     
  3. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli kumekucha,,,lazima tuwe na taifa la watu majasiri,,,,nawapongeza udom
     
  4. h

    haogwa Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante kwa taarifa. Kwa mwendo huu itabidi JK aseme mwenyewe na wala sio kutuma watu.
     
  5. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Inaonekana kuna usanii unataka kufanyika ili kuwpooza wahadhiri warudi madarasani huku madai yao yakiwa bado yanachakachuliwa.

    kila kundi la wanajamii wa Udom wanamtaka prof.Mlacha ambae kuna tetesi ni ndg na Jk, apigwe chini na kupatikana mtu makini kusimamia fedha na wafanyakazi wa Udom
     
  6. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbona makamu mkuu wa chuo fedha na utawala Mlacha yipo afisini kwa Waziri Mkuu hapa Dodoma
    nahisi kama vile kaitwa kujieleza halafu wayafunike hukuhuku, huko chuoni wakija ni geresha tu.
     
  7. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Baadhi ya raia wameanza kutawanyika wakiona waziri mkuu kawadanganya
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu kwa uzalendo endelea kutujuza
     
  9. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watoto wa wakulima wenye shida toka wakiwa nyumbani kwani wanaonesha msimamo wao bila kuogopa mda pamefanyika uchaguzi mpya wa raisi mwingine pia wametoboa matairi ya magari ktk msafara wa w/mkuu Pinda ila kabla w/mkuu ajaenda ng'ong'ona alikuwa social science alizomewa uku gari la Pr Mlacha likizuiwa kutoka uku wanafunzi wakipanda juu ya gari wakilipiga.
    Hali ni tete hapa udom
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi wanayo mwaka huu. wamezoea kula bata kiulani.

    Kaza uzi mpaka wakome ufisadi wa kijinga.

    Ubinafsi na roho mbaya za viongozi wetu.
     
  11. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Naona sasa ndio waziri mkuu anakaribia kuwaona wahadhiri wa udom. Ni ahadi ya saa saba na nusu sasa kumi na mbili, kweli viongozi wetu wa kiafrika na ahadi za muda zinasumbua
     
  12. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Piza sidhani kama atakuwa na msaada zaidi ya majibu ya kisiasa, kwanza achelewi kuanza kulia mkimbana sana
     
  13. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahaha!
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Jamani wana jamii, maajabu kabisa. Waziri mkuu kapitliza kweli town na kuwaacha wafanyakazi wa Udom hususani wahadhiri wakiwa hawana la kufanya.

    kinachonishangaza hata Pinda nae kadanganya kwamba ataongea na wafanyakazi kawaacha solemba.

    ninafuatilia habari za mkuu wa mkoa na wilaya waliotekwa na wanafunzi huko ngo'ng'ona chuo cha elimu kisha nitawajuza
     
  15. s

    subzero Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pinda akimbia kuonana na wahadhiri
     
  16. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna dalili zinaonyesha kuna mawaziri watakimbia serikali ya kikwete hali ni mbaya kila ukigusa moto.chakula hakiliki,tukaze buti jamani
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Taking away of a person against the person's will is kidnapping, and kidnapping is criminal (unlawful act).
     
  18. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Ndg zangu baada ya mtoto wa mkulima Pinda kukimbilia mjini sasa wahadhiri wapo ndani ya ukumbi, wanataka kuhalalisha mgomo wao uendelee.

    viongozi wao wameenda kupata uhakika kama kweli haji na kawaweka toka saa saba wakimsubiri bila kutokea.

    ni aibu kwa kiongozi wa taifa kuwa mzushi katika muda na kuamua kutowapa taarifa mapema bali kuwaacha solemba.

    jamani nipeni jibu, M.Pinda bado ni mtoto wa mkulima? Au kachakachuliwa?
     
  19. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    serikali ya sasa imezoea yale mambo ya zamano kuwa hakuna mgomo,na wanatii watambue sio vizazi vya sasa mtoto anazaliwa leo anakwambia baba hiyo ni nini?wabadilike kwani wananchi watawaumbua,anagalieni ya tunisia rais amekimbia nchi yake nguvu ya umma hiyo
     
Loading...