Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Wilaya Biharamulo apewa Kichapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Kamugisha, Apr 19, 2012.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Amini usiamini Mkuu wa Wilaya ya Biharamulo (Mr. Kahindi) amepewa kichapo cha mwaka na Askari (JWTZ) baada ya kukamata Piki piki yao iliyokuwa inasafirisha mali za askari mwenzao ambae alikuwa amefia Hospitalini Bugando, hivyo waliamua kuisafirisha kuipeleka kwao na marehemu then yeye akaikamata. Baada ya kuikamata uzalendo ukawashinda wakampa kichapo kikali mpaka sasa amelezwa hosp ya Wilaya na yupo hooooooooiiiiiii.

    Source: Mwenyewe nipo hapa Biharamulo
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    do! Mkuu huko kwetu bwana emu nipe zaidi ilikuaje?maana sijakupata
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Akiondoka tunaitaji uchaguzi kama atuitaji basi aendelee kuishi tu tunaitaji majimb sasa
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    mwache APUMZIKE KWA AMANI
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mkuu tumia zile sindano za kuchomea mbwa wenye vichaa umchome huyo....
     
  6. Hoho

    Hoho JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hao maskari nawapa hongera sana wafanyehivyo hata wanapo onamali za uma zina chukuliwa wagawe kichapo kama huyo mkuu wa (w)
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Askari nao wameamua
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani na hili ni jukumu lake? Nilikuwa sijui
     
  9. s

    sangija Senior Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes,zawadi stahiki juu ya kuingilia kazi zisizo muhusu!!! Wanaviburi sana kwa kuwa wameteuliwa ma mkuu wa kaya,so hawatishiki kabisa,kichapo ni zawadi tosha!!!
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    haya bana kumbe huko ndo kwenu nimekusoma.
     
  11. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kwani ma Raisi wa Wilaya nao wanapigiwa kura na wananchi au nini wamaanisha?
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Askari nao siku hizi wanakaidi maagizo ya wakubwa wao, mimi nina ushahidi wa ocd mmoja alipewa agizo na Rpc wake na hakulitimiza kwa kuongopea kuwa gari lake lilikuwa bovu kumbe ni uongo mtupu!!
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hiyo ni cha mtoto nawaambia!

    Amini msiamini kwn mambo yatakuja badilika msiamini machoni petu!
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Sijui nisimame upande gani maana wote ni wale wale. Nakatiza kwa kasi.
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ta Kamugisha nimepiga simu naambiwa aliyepigwa ni Katibu Tawala hebu fuatilia vizuri maana mie niko jirani hapa.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ta Kamugish si amesema yuko Biharamulo na source ni yeye mwenyewe! Wewe umepiga simu haupo kwenye eneo la tukio. Ta Kamugisha na Ta Muganyizi mbona source zinaleta Mkanganyiko. Asije akawa amepigwa na Maharamia kwenye msitu wa Burigi.
     
  17. L

    Luushu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Nawapa hongera hao askari wa jwtz kwani mkuu wa wilaya hiyo siyo kazi yake ni kutojua mipaka ya kazi big up
     
  18. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunamtakia apone kutokana na kipigo cha vijana wake maana yeye ni raisi wa eneo hilo na pia nashangaa kwa raisi wa eneo asijue kijana gani kafariki na je panahitajika msaada gani kwa kijana aliyefariki. Hatutaki vijana kuchukua sheria mkononi lakini panabidi kufanya hivyo hasa kwa wapiganaji pale wanapokuta kiongozi wao anajitenga nao na
    PIA
    Ukikuta mkuu ananyanyaswa na wadogo inatakiwa ufanyike uchunguzi juu ya utawala wake na huenda watu wamechoka na huenda taarifa zimepelekwa kwa wahusika na hakuna hatua zilizochukuliwa maana yake maisha yake yanakuwa yake yamekuwa hatarini na tatizo viongozi wetu wamelewa na hawasikii/hawaoni na wataendelea kuumia
     
  19. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Isije ikawa ni walimu wanalipza kisasi!tangu lini mkuu wa wiliya akkamata toya?safi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  20. p

    petrol JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Naomba yeyote anifafanulie: hivi kazi za wakuu wa wilaya ni nini kama shughuli zote za maendeleo ziko chini ya DED na wenyeviti wa wilaya au manispaa. Mtu akikosa kazi anajaribu kushika huku na huko angalao aonekane anafanya kitu hata kama hakina tija. Kwa nini alaumiwe. Matokeo yake ni kukutwa na dhoruba isiyotarajiwa.
     
Loading...