Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Usalama wa Utawala wa Gaddafi: Najuta kuwa sehemu ya Utawala wa Gaddafi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DSN, Nov 4, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Usalama Wa ndani wa Serikali Ya Libya [Libya's former internal security chief, Mansour Daw,] akiongea na CNN amesema anajuta ni kwanini amekuwa ni sehemu ya Utawala wa Gaddafi.Na anasema walimshauri Gaddafi toka mwezi wa Nne kuondoka Libya,lakini kwa Gaddafi na wanae walikataa na ilikuwa shida dakika za mwisho kiasi kuwa woga ulimzidi hata chakula ilikuwa shida kupata.

    Point niliyoipenda ni pale aliposema GADDAFI kwa kukaa kwake Madarakani muda mlefu akuamini na wala hakutarajia kwamba angetoka Madarakani kwa muda wa Sekunde.Hivyo anasema anatamani kama asingekuwa hai kuyaona haya yaliyowatokea.

    640x392_52329_172864.jpg
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    former chief of internal security!!-mbona anaonekana mchovu hivi?
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu anatafuta kuonewa huruma tu hana lolote, yeye alifanya nini baada ya kumshauri na gadaffi akakataa? ni hatua zipi alichukua? anajua he was suppose to be the next person sasa anajisalimisha kijanja kwa wazungu.
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapa ni baada ya kukamatwa.Ukifuatilia alikua anaambatana na Gaddafi na watoto wa Gaddafi na alivyojieleza ni kuwa hapo walikuwa na hali mbaya hata chakula ilikuwa inakuwa shida kupata na hata kulala ilikuwa ni kwenye magofu.Kwa hiyo hiyo hali uanayomuoana nayo kwenye hiyo picha ni mara baada ya kukamatwa.Ili kwa picha ya leo CNN kaludi kwenye form tena anasema anawashukuru NTC kkwa kuwa wanamtendea wema.
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haya ni cheo mate wake Rashid Othman ambaye ni wa kwetu Tanzania
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 918
    Trophy Points: 280
    Kwani wa kwenu wako strong?
     
  7. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani Shimbo wenu yukoje? asipopigilia yale makanyaboya yake yenye X mabegani ana tofauti gani na wanywaGongo na Chimpumu wa tandale?
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Those who live by sword shall perish by sword!!!
     
  9. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kweli ni mchovu kabisa ndo maana anaongea cowardly watu kama hawa mimi huwa na refer kwenye usemi wa TUPAC "A coward dies a thousand deaths... a soldier dies but once."
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kila binadamu hutafuta sehemu ya kutokea pale anapoona amani au maisha yake yapo hatarini,sioni tatizo kwa yeye kusema kuwa anajuta maana hakuna aliyemlazimisha kuwa sehemu ya utawala wa Ghaddafi bali kwa kuwa ndio iliyokuwa serikali halali kwa wakati huo na kazi yake ilikuwa si kwa Ghaddafi bali kuwatumikia wananchi.
    Huwa napata shida sana na watu kujifanya kumchukia mtu pale anapoondoka madarakani,hivi tujiulize kwanini hakusema maneno haya wakati yupo katika utawala wa Ghaddafi?
     
  11. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    nadhani kwa hawa jamaa wanaotutisha na Al-Shaabab pale wananchi wanapotaka kuandamana kwa kudai haki halali (utadhani wao hawaishi hapa) huenda siku sio nyingi wasiamini yatakayotokea hapa pia. ...japo ukiwauliza hata leo utaona wanatamba kuwa "hayo hayawezekani hapa Tanzania"!
     
  12. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli
     
  13. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inatosha kusema kuwa yeye ni Msaliti wa Gaddafi Regime
     
  14. T

    Tata JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kibano cha NATO hicho. Wewe unadhani kulala kwenye mitaro ya maji chini ya barabara mchezo?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    huwa najiuliza gadaffi angekaa kwenye ule mtaro kwa muda gani? Maisha bwana ya ajabu kweli. unaweza kuua watu kibao lakini ikija zamu yako, walahi woga wake ni kama hujawahi kuona kifo vile.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    ​kaka asionekane mchovu kwa shughuli ya miezi kadhaa iliopita mchezo
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wana vitambi vya utapiamlo mkuu, ila wengine kama shimbo mhhh!!
     
  18. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Anajuta baada ya kupoteza mlo!!!! Hata so called "Mtoto wa Mkulima" naye ataweza kuwa na kauli hiyo baada ya kumaliza muda wake kuwa alijuta kuwa kwenye serikali ya kifisadi.....watch..
     
  19. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Porojo tu na hazitamtoa hatiani
     
  20. serio

    serio JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    na akongeza ya kwamba "i would rather die like a man than live like a coward.,
     
Loading...