Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Shule kizimbani kwa kumtomasa mwanafunzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 3, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MWALIMU Mkuu wa Shule ya Sekondari St Thamos More Muchrine, Costantine Kirwanda (35) amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni kwa tuhuma za kumdhalilisha mwanafunzi wake.

    Ilidawa mahakamani hapo kuwa mshitakiwa alimdhalilisha mwanafunzi huyo wa kidato cha tatu kwa kumshika kwenye matiti na kumbusu sehemu mbalimbali za mwili.

    Mbele ya Hakimu Enediana Makabwa, Mwendesha Mashitaka Benedict Nyagabona alidai kuwa mshitakiwa alitenda kosa hilo Oktoba 20 mwaka huu saa 12 jioni katika eneo la shule.

    Alidai kuwa kwa makusudi huku akijua kuwa kufanya hivyo ni kinyume cha sheria mshitakiwa alimshika mwanafunzi huyo (jina limehifadhiwa) anayesoma kwenye shule hiyo inayomilikiwa na Mkuu wa Kitivo cha Elimu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM), Profesa Justinian Galabawa.

    Mshitakiwa alikana mashitaka na kurudishwa rumande hadi Januari mwakani kesi hiyo itakapotajwa tena.
     
  2. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    alitomasa ? mwalimu kumlove dent wake inakuwaje karne hii , sijui tunakwenda wapi kimaadili. du hata hivyo wanafunzi wenyewe wa kike wanavyopenda kupozi kimatamanio hadi kuwaghiribu walimu wao , kaaazi kweli kweli
     
Loading...