Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa shule ajinyonga akidaiwa kubaka mpwawe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 24, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MKUU wa Shule ya Sekondari ya Matimila Isdory Mrema (45) iliyopo mkoani Ruvuma amejiua kwa kujinyonga baada ya kukamatwa na kisha kuachiwa kwa tuhuma za kumbaka mtoto wa dada yake .

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Ruvuma, Michael Kamuhanda amesema tukio hilo lilitokea jana saa 1:00 asubuhi ambapo mwalimu huyo alikutwa akiwa amejinyonga katika nyumba yake ya Mahenge Mabatini mjini Songea kwa kile kinachodaiwa kuwa ni kuona aibu kutokana na kitendo alichofanya.

    Alisema, Mwalimu huyo alikamatwa juzi baada ya kudaiwa kuwa alimbaka mwanafunzi wa Chuo Kikuu Mlimani (22) jina limehifadhiwa ambaye ni mtoto wa dada yake ambaye alifika mjini Songea kwa ajili ya kufanya mazoezi na kufikia nyumbani kwa mjomba wake.

    Alisema, mwalimu huyo ambaye mara baada ya kutiwa mbaroni aliachiwa huru 22 Agosti mwaka huu baada ya kupewa dhamana, lakini aliamua kujiua baada ya kuona aibu kutokana na mpwaye kulipoti polisi na kueleza tukio zima lilivyotokea hali ambayo ilimsababisha aamue kujiua.

    Mwili wa marehemu huyo umehifadhiwa katika chumba cha kuhifadhia maiti hospitali ya mkoa wa Ruvuma na hakuna mtu yoyote ambaye anashikiliwa kuhusiana na kifo hicho.

    Wakati huo huo, baadhi ya wananchi wa manispaa ya Songea wameelezea kusikitishwa kwao na vitendo vya ukatili dhidi ya wanawake na watoto ambavyo vinaendelea mkoani Ruvuma.

    Source:- MWANANCHI
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mpwaye si mtu mzuri,angemweleza mama yake wayamalize nyumbani hata kwa akina Mbowe,Slaa na Ndesamburo.Sasa kumripoti polisi ili afungwe maisha anafikiri kitu chema!
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Una watoto mkuu? Basi fikiria shemeji yako (kaka yake mkeo) amembaka mwanao!!!! narudia tena, AMEMBAKA! Yeye angetaka kuyamaliza kifamilia si angepeleka posa akaozwa na kumlala mpwae kihalali?!!!!
     
  4. The Native Son

    The Native Son Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatari hatari hatari doooh hatari
     
  5. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio amfunge mwenzie wakati starehe wamepata wote?angalia sasa mwenzie kashatangulia kuzimu!
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Starehe gani wakati upande mmoja haukuridhia kama wangekuwa wamekubaliana tusingesikia habari za kujinyonga wangekuwa wanaendelea kimyakimya mpaka ammimbe ndo msala ungesanuka
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanawake wooote hawa! Yy anang'ang'ana na Mpwa wake loh! Ametia doa kwenye familia yake! Kina Mrema poleni kwa double tragedy... Binti huyo pia anahitaji counseling ya nguvu... Kwani naye anaweza akajiua...
     
Loading...