Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Polisi naye akiri mafisadi EPA hawakamatiki

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KunjyGroup, Dec 8, 2009.

  1. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    i[​IMG]

    Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Said Mwema, naye amekiri kuwa kuwakamata mafisadi ni kazi ngumu.


    Na Boniface Meena

    UCHUNGUZI wa Sh42.6 bilioni zilizochotwa kutoka katika Akaunti ya Malipo ya Madeni ya Nje (EPA) katika Benki Kuu ya Tanzania (BoT) bado unaonekana kuwa mgumu baada ya Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Said Mwema kurejea kauli zilizowahi kutolewa kuwa inawawia vigumu kuwatia hatiani watuhumiwa. Fedha hizo ni sehemu ya Sh133 bilioni zilizoibwa kwenye akaunti hiyo ya BoT kati ya mwaka 2005/06.

    Watuhumiwa waliohusika kwenye wizi huo wa Sh42 bilioni hawakuweza kufikishwa mahakamani, wakati wengine zaidi ya 20 wamefikishwa mahakamani na kesi zao zinaendelea.


    Hatuwezi mulaum Mwema sabab anaambiwa wakukamatwa. 'EPA guys, don't! DECI, kamata leo hii. Kagoda, don't dare! ....' Tz yetu hiyo. Je tutafika?
     
  2. E

    Emma M. JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh.
    Eti?
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Feza hizo ndo zilitumika wakati wa kampeni za CCM mwaka 2005. We unategemea nini hapo?
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa imani mwendo mdundo!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,159
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Pinda akiwa na Mwanasheria Mkuu na Mkuu wa polisi kama sikosei mwanzoni mwa mwaka jana walishatamka kwamba "Mafisadi wa EPA ni matajiri wakubwa sana nchini. Wakikamatwa nchi itawaka moto" sasa naona ndiyo wanajaribu kuzilaumu nchi nyingine kwamba zimeshindwa kuwapa ushirikiano wa kuwatia hatiani mafisadi wa EPA, wakati walishatoa kauli hii tangu February au March 2008. Hakuna jipya hapo, Serikali yote ni kufukuza.
     
  6. m

    mrlonely98 Member

    #6
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kitu kinachonishngaza kwamba law ya tanzania imekua ya matajiri
     
Loading...