Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Polisi hivi Jeshi la polisi halina risasi za rubber? Watatuua hadi tuishe, Tuamke Jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duduwasha, May 21, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Huwa nasikitika sana na kupatwa na huruma nikisikia mpigania haki kauawa na risasi za Moto na Jeshi la Usalama wa raia la polisi. Tunasikia Nchi nyingi huwa wanatuliza Ghasia kwa silaha baridi au risasi za Rubber.

    Iweje kwetu Kila ghasia tunasikia polisi Wameua Raia? Siku tutamalizwa wote tuamke, kamanda Mkuu unahitajika kuwajika kwa hili. Watanzania tutapata wasi wasi kuwa mnatumiwa na sio mnafuata Sheria. Au Ndio mambo ya Kupeana vyeo bila ujuzi wa Kazi?

    Sorry Mkuu wa polisi uwe na huruma na wewe utahukumiwa na muumba wako.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Polisi wa tanzania hawajui hayo wao wamefunzwa kuua tu. Uhai kwao si kitu maana watanganyika wote ni wanyama tu wakiwemo na mama zao.
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Asilimia sabini ya polisi ni form four failures na darasa la saba waliopewa vyeti vya ndugu zao unategemea nini???
     
  4. A

    ADVOCATE NEWBOL Member

    #4
    May 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jibu la hili ni kuunda kitu kinachoitwa police complaints commission, nchi nyingi nyingine zinacho. Kazi yake ni kupokea na kushughulikia malalamiko ya wananchi dhidi ya polisi na kuchukua hatua kama kumfuka kazi polisi husika, kumpeleka mahakamani, kumshusha cheo nk. Tanzania hatuna kitu hicho, na tutakwisha, polisi watatumaliza. Inakuwaje polisi wauwe wao, wapokee hongo wao, majambazi wao, wanyang'anyi wao nk; hawawezi hao kujichunguza na kujichukulia hatua. Sasa hivi wao polisi ndiyo wauwaji wakubwa; watu wanaouwawa na polisi wanazidi wanakufa kwa UKIMWI. Tuamke jamani, hasa tunapojadili Katiba mpya!
     
Loading...