Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa nchi wapi wazee wa dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jul 1, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ama kweli huwezi kuadaa watu muda wote,jk naona kimya tena jana kagoma kulonga hotuba ya mwnisho wa mwezi na pia naona kawasahau na wazee wake wa dar.
    na siku akiwaita anaweza kuwaita ndugu marais wa dar kama pinda alivyomwita mbowe waziri mkuu
     
Loading...