Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa nchi mbona kimya umesaini tu basi?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Generalkaduma, Dec 22, 2011.

  1. Generalkaduma

    Generalkaduma Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania baada ya ww kusain tunasubili , je tuelewe tunasubili nini marekebisho ambayo yatatoka kwetu au...?
     
  2. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Swali zuri mkuu- Binafsi sishangai kwani ujumbe tuliopewa na Ikulu ulitukanganya kwani:
    - Siku zote tunavyoelewa unaposema umesaini tunaamini umeridhika kuwa ni muswada mzuri na kamili hivyo unafaa kuwa sheria na unausaini ili uanze kutumika. tofauti na mingine huu ulituambia umesaini ila wenye mawazo ya kuboresha sheria hii walete maoni yao. maneno ambayo yoyote akikuambia alikuelewa anakudanganya, hakuheshimu na ankuchukulia hauko serious.

    Kwa mkangayiko huu sishangai ukimya unaofuatia

    LABDA TUNASUBRI NCCR nao wapate kikombe ikulu ndiyo tujumuishe
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Serikali haina pesa za kuwezesha watu wapite kupata maoni ya wananchii, nchi imechoka jamani, imefulia. wamekula mpaka mbegu.
     
  4. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    MAONI YAPI JUU YA SHERIA au ya KATIBA?
     
  5. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo hilo tu bali ni sehemu ya mbinu-soma "NIONACHO MIMI" na Mtu wa Mungu. Nyie subirini tu; kwani kuandikia mate na wino upo!!!!!!!!!!!!!!!Sisiemu ni chama cha magamba/majoka; tangu lini majoka yakasema ukweli? Soma Biblia katika MWANZO 2:16-17 na MWANZO 3:1-14 ndiyo utajua sisiemu na siriksli yake. Na bado makubwa zaidi yanakuja we tega macho!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 848
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ndugu kwani salam za mwaka mpya tayari??subiria salam za mwaka mpya akiwa serengeti ndo utajua uzalendo wa huyu ndugu.
     
  7. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 848
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Subiri salam za mwaka mpya..
     
  8. M

    MDANGANYWA HUYU Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nataka hiyo copy iliyosainiwa. Mwenye nayo awekeke hapa
     
Loading...