Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa nchi 'kununua' first lady

Discussion in 'International Forum' started by BIN BOR, Jan 6, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Berlusconi ni kiboko, ndio maana anapigwa na kuvunjwa meno
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Berlusconi ni aina ya viongozi wa kipekee... anasongwa na matatizo kibao lakini nasema yeye peke yake ndio anaiweza Italy...wacha tuone hiki kituko chake kitamfikisha wapi.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,758
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapa kwetu piga na kuvinja meno ya pinda uone!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahahahahaaa. Hii ni kiboko ya 2011
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Insanity jamani,
     
  7. O

    OLE LEKULE Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote haya ni ubinadamu tuuuuuuuuuu?? hata ukiwa nani kuna zile characteristics ambazo zitakufanya uwe kama binadamu yoyote mwingine.
     
  8. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana prezdaa
     
  9. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si prezdaa ni PM:israel:
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbona wetu ananunua na kuacha kila siku?
     
  11. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wetu ananunua lakini hatangazi
     
Loading...