Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa nchi anajua sana kutoa pole kwa wafiwa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, Apr 2, 2012.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu.JPG

    Mkuu wa nchi ya Tanzania akimpa pole mtoto wa marehemu Balozi Raphael Lukindo.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukimchekea tu tutaona manyoa sasa hivi..
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hilo nampa big up sana mkuu wa kaya..
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mtoto mwenyewe mrembo, Mh mkuu Wa Kaya anavuopenda chuchuz lazima namba ya Simu aipate.
     
  5. eddiom

    eddiom Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mbona huwa hasimami sawasawa anasimama upande? bega moja huku lapili hukooooo.. picha zake zote hivyo
     
  6. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa hilo la kusalimia wafiwa na wagonjwa kafanikiwa
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Why smile while others grieves beats me!
     
  8. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha dah upo mbali kweli
     
  9. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amshauri nae agombee "ubalozi" wamfute machozi kwa kufiwa na baba yake. Maana vyeo vya ccm vya kufutana machozi.
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Hana kazi ya kufanya, akiwa Ikulu anawaza safari za nje na kuulizia wapi kuna msiba ili awahi kwenda kutoa pole!!!
    Mambo mengine yanaweza kufanywa hata na wakuu wa wilaya ama mikoa kwa niaba yake.
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wakati ule alipoanguka jangwani ,walisema ana spine problem na ndio maana anasimama upande na kuzunguka na kile kiti chake!!
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Na huwa hafichi tabasamu lake hata kama kakuta wafiwa wana huzuni.
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tena hapa watafanikiwa kwa kuwa haiidhinishwi kwa kura kama Arumeru. Naunga mkono hoja, binti afutwe machozi na kufarijiwa na kumbatizi
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Manyoya kivipi mkuu embu funguka
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa ni poooz lake tu
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona mpaka sasa hajatoa pole kwa wenzake wa arumeru?
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo rais wenu?
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :-*ukiona manyoya ujue kaliwa
     
  19. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Manyoya yako wapi na nani kaliwa hapo mkuu?
     
  20. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    "Mjeshi JK"
     
Loading...