Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpevu, Feb 18, 2011.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    NAOMBA NISAIDIWE ILI NIJUE, JE MKOA UNAWEZA KUKAA BILA MKUU WA MKOA KWA KIPINDI GANI HASA ( labda kwa mujibu wa katiba) ??,, NAPATA TAABU KUJUA NI VIPI MAENDELEO KUFIKIWA HARAKA KWA WANANCHI IKIWA RC ANAENDESHA MIKOA 2 AT ONCE TENA KWA ZAIDI YA ROBO MWAKA.

    1. Je, hakuna wananchi wenye kumudu nafasi hizo?
    2. Je, ni hatua (labda) za kupunguza budget za hao wakubwa wa mikoa?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    RC ana mchango gani kwenye maendeleo ya mwananchi?hiki cheo kifutwe tu.
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kamulize mkwere ajapata kimeo cha kumpa hyo nafasi
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tanzania hata wasipokuwepo wakuu wa mikoa/wilaya mambo ni yale yale. Hawana umuhimu.
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Wangerudisha majimbo, na kila jimbo liwe na gavana wake. Kila gavana awe huru kuleta maendeleo kwenye jimbo lake bila kuingiliwa na raisi. Kila gavana awe ni mkazi wa hilo jimbo na achaguliwe na wananchi wa hilo jimbo na asiwe na cheo chochote kingine zaidi ya kuwa gavana tu!
    Hapo maendeleo yatakuja.
     
  6. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...