Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Mbeya alipowatimua Wachina Chunya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 23, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280


    Hii nafikiri ilitokea siku chache zilizopita.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yale yaleeeeee ya Wacanada wa North Mara!!!! Huyu RC ataweza? au kwa kuwa ni Wachina.
     
Loading...