Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Iringa damu hii imemwagika mikononi mwako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.N.Jilala, Sep 4, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Kama mtu ambaye ndiyo unayehusika na mambo ya usalama, kwa nini yanatokea haya bila ya kuyazuia? Binafsi wewe pamoja na mkuu wa polisi wa Iringa ambaye anaonekana akiwepo kwenye tukio la mauaji ya Daud Mwangosi lazima muwajibike katika umma wa Watanzania.Tunajiuliza sana wananchi kwa nini fiesta inaendelea na wanakusanya watu wengi kwani wao sensa haiwahusu?Jimbo la Bububu Zanzibar wameanza kampeni wao sensa haiwahusu.Umma umekataa,na utazidi kukataa njia manazotumia kuminya vyama vingine hususanu CDM. Ushauri wangu kwa serikari ya CCM ni kujikita kupunguza umaskini kwa watanzania kwa nyanja zote na si kuua watu wasio na hatia kama lilitokea mkoani Iringa.
    Watawala wetu wameanza kutafta njia za kujinusuru kwani wamebanwa na CDM uma hauwataki tena kwa mambo yao wanayoyafanya.Wewe kama mkuu wa mkoa tafadhari kumbuka kwamba "HUWEZI TENA KUWALAZIMISHA WATU WAENDE SEHEMU ISIYO REKEBISHIKA (CCM). Nelson Mandela alishawahi kunena hivi kama hapo juu kwa kusema "There is nothing like returning to a place that remains unchanged to find the ways in which yourself have altered" USHAURI WANGU WEWEW PAMOJA NA MKUU WA POLISI NI KUWAJIBIKA TU KWA KTENDO KILICHOTOKEA KWANI UMMA UMEKASIRIKA SANA NA MAUAJI YA MWANDISHI WA HABARI,NYINYI NDIYO WA KULAUMIWA KWA SABABU JESHI LIKO CHINI YENU.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    CCM = vampire diaries !!! damu ndo chakula yao! SO KWAO KIFO CHA DAUDI NI CHAKULA KIMEPATIKANA! NA WALIPOONA ULE UTUMBO MATE YALIWATOKA!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Umemsahau kwamba ana cheti cha ubingwa wa mauaji waulize waendesha bodaboda wa Songea kama Ishengoma hakuwa mkuu wao wa mkoa walipoouawa wanne Kikwete aliwapa promotion kuja Iringa Kamhanda na Ishengoma ili kuuwa wananchi wa Iringa kuwashikisha adabu,kama wataikataa CCM but history will tell
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh, kumbe wote wametoka songea?
     
  5. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mkuu,kweli huyu mama na kaka yake Kamuhanda ndiyo walioua wananchi kule Songea! Hawa Wahaya wenzangu ni wauaji wakubwa wa wananchi wasio na hatia!
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na hii hatari ya mkuu wa mkoa kuwa ndio mwekiti wa usalama ktk mikoa wanatumia polisi wanapojisikia pumbavu kabisa
     
  7. s

    step Senior Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Haya yanamwisho. The good thing is that damu ya watu waliowakatisha uhai itawasumbua maisha yao yote.
     
  8. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mimi nawashangaa hawaogopi kabisa kuhusu nini kitatokea huko mbele watu wote wanaofanya hivi,mfano askari aliyeonekana akimfumua utumo Daud,atasema nini kwa watoto wake kama yeye?atawaambia nini marafki zake?au huko aliko anasema yeye ni shujaa? Na sitoshangaa kuskia baada ya miezi kazaa kapandishwa cheo.Lakini malipo hapa hapa duniani.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Mwangosi ameuwawa kwenye mkutano wa CDM na CDM ndio wauaji wenyewe waulizwe vizuri walichomfanyia Mwangosi
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Muda mwingi hukuwepo nadhani ulikuwa unapewa agenda na Nape za kuja kujibu jamvini ukitaka shuhuda Godwin Gondwe,(ITV)Kibwana Dachi (Channel Ten) wanaweza kukupa picha za matukio mwenyewe ukajionea jinsi RPC Michael Kamhunda akiua
     
  11. m

    makundi4619 JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hii lugha inafanana na ya shetani????
     
  12. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kama kuna CHIZI kukuzidi wewe, basi huyo wanamsingizia. wewe lazima utakuwa chizi nambari moja sambamba na yule fisadi mtoto january makamba, wote lazima mtakuwa mnafikiria kwa kutumia masaburi.




    Tuendeleeni kuwaelimisha wananchi, waelimike ili waling'oe madarakan hili li serikali la ccm MAONGO/MAJAMBAZI/MAFISADI/WAUAJI.
     
Loading...