Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Aug 7, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF habarini za j2 natumai inakwenda salama pia na wenzetu waislam mnaendelea salama na mfungo. Mimi kinachonitatiza ni kwamba mpaka leo karibia mwaka unaisha tangia uchaguz wa mwaka jina na pia baraza la mawaziri kuteuliwa simjui MKUU WA MKOA WA DAR kwa yeyote anaemjua naomba anijuze kwani huenda ashateuliwa mimi nikawa sijaipata. Na pia mkoa unaathirika je kwa kukaa muda mrefu bila mkuu wake.<br />
    <br />
    Nawakilisha
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    &#8203;Labda Dar inaongozwa moja kwa moja toka Magogoni!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unachoona ni ishara ndogo tu kukosekana kwa utawala bora
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii inaonyesha kuwa bila mkuu wa mkoa maisha yanaenda kama kawaida, hii inanipelekea kuamini kuwa hata bila rais tutasogea vilevile
     
  5. k

    kituro Senior Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gama ndiye kaimu wa mkuu wa mkoa wa dar
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dar inakaimiwa na mkuu wa mkoa wa Lindi, tangu mh muomba muongozo bungeni [lukuvi] achaguliwe kuwa uratibu na sera.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    kwa jinsi dar es salaam ilivyo kubwa na watu wengi,kama imeweza kukaa mda wote bila ya mkuu wa mkoa inamanisha kwamba wakuu wa mikoa wote hawana umuhimu.nchi bila wakuu wa mikoa inawezekana.so nafasi ya ukuu wa mkoa ni kitengo cha kulipania fadhila.
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anasubiriwa Matilda buriani amelize siku za maternity.
    So mda sii mrefu utampata.
    .
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa.....mia!
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh SAID MECK SADIQ anaongoza mikoa miwili LINDI na DAR, kweli nakubari ukuu wa mkoa/wilaya ni kitengo cha kulipana fadhila.
     
  11. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyu mzee meck sadik siku zote yuko pale ilala boma sijui kazi zake za lindi anafanya saa ngapi au na yeye kakaimisha ukuu wa mkoa?
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hata waheshiwa hupata mimba na kuzaaa??, nilifili ukishakuwa mheshimia mambo hayo unakuwa umeshayapo kisogo.

    nafikiri tuwe na raisi Mmama, miezi tisa Mimba, miezi 4 Likizo ya uzazi dah!!. Ili jambo linabidi liangaliwe kwenye katiba mpya
     
  13. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Matlida Burian nimemuona jana Mlimani City mbona yuko fit kabisa- ila ''amechujuka''
     
  14. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hao ndio magamba,Tanga na kilimanjaro nayo inaongozwa na mkuu wa mkoa mmoja,kamanda Said karembo yaani ni full vituto,watu milioni arobaini hawafai kuwa wakuu wa mikoa mpaka wasubiriwe walewale wenye sifa za kifisadi
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuongoza kazi sio lelel mama
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    anapaaga na ungo nyakati zai nyte



     
Loading...