Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa Mkoa Wa Dar es Salaam: Wananchi kutibiwa Hospitali Binafsi kwa Gharama za Serikali...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sosoliso, Mar 8, 2012.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Bw. Sadick amesema Serikali katika moja ya mikakati yake ya muda mfupi wa kupambana na mgomo wa Madaktari.. italipa Gharama za wananchi watakaokwenda kupata huduma kwenye hospitali binafci..

    Source Channel 10..

    Mytake.. Hivi wameshafanya mchanganuo na kujua gharama halisi ya kuwatibu hao wagonjwa..? Wanazo hizo hela..? Waache kuchanganya siasa na maisha ya watu..
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ungemwangalia vizuri wakati anaongea hili, huenda alikuwa maeneo ya TBL
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mmmh ccm hakuna mwenye busara:embarassed2:
    :yawn:
     
  4. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nyama ya mbafu, unakufa na tai shingoni. let me take my wife 2 aghakhan akajifungue kwa kabill ka mil 3. meck anilipie.teh teh
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watalipalipaje? Kuna keshia atakaa na fungu la hela kuwasubiri wagonjwa watibiwe yeye awe analipa bill? Au watalipana badae?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Vipi hata India tunaweza kwenda? Na watu wa mikoa mingine vipi?

    Kwa kifupi serikali ina hela za kutibu watu hospitali binafsi badala ya kununua vitanda Muhimbili, x-ray machine, gloves etc!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... UFISADI mkubwa uko njiani katika kodi zetu.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kingine eti hosp za mwananyamala na Temeke zitaboreshwa ili ziwe kama Muhimbili. je Temeke na mwana hawajagoma? na walikuwa wapi? Mkuu wa mkoa alikuwa amelewa sijui maana hizi ni pumba tu
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ni vigumu kuliko ngamia kupenya kwenye tundu la sindano
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Serikali iseme sasa tunaenda kuchukua wapi pesa nami niende India kesho.........
    Kazi ipo hakika hatuna viongozi watanzania
     
  11. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nasikia anapenda sana kuburudika na Valeur. could b the reason
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe urais wa Tanzania ni mwepesi sana,hata mimi naweza kua rais wa Tanzania
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwahiyo huyo mkuu wa mkoa amekua msemaji mkuu wa serikali?
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Waongo bila aibu. This is another type of EPA heading to 2015 elections.

    Wanakusanya hela za kampeni kupitia mgomo wa ma dr.
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mama mjamzito akienda aga Khan kujifungua tena ikahitajika opereshen ni sh. mil mbili na ushee.
    consultation na vipimo vya harakaharaka vya emergence si chini ya laki tatu.
    nadhani wanaweza.
     
  16. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kweli sasa tumeanza tunawaya waya!
     
  17. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi bado kuna watu wenye akili timamu ndani ya jeshi la Tz...???
    Wanaiona hali hii na wameridhika nayo kabisa?!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila janga linatumika vizuri.
    Sijui hili wazo limetolewa na nani!
    Lakini serikali yetu ina watu makini wanaosumbua akili zao.
    This is a million dollar decision.
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha.. mkuu alikuwa anawahutubia akina dada.. alikuwa mgeni rasmi kwenye sherehe ya siku ya wanawake.. So vle vigele gele vilimchanganya na kujikuta anaongea pumba pitiliza..
     
  20. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Tanzania ni nchi ya ajabu sana! Mtu huwezi kuongea upumbavu mkubwa namna hii halafu ukaendelea kubaki madarakani!
     
Loading...