Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam kukaa kifua wazi hivi unatufundisha nini dada zetu wa afrikasana/las v

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 10, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    EMBU FIKIRIA UNAMKUTA BABA YAKO KIFUA WAZI HIVI MBELE YA WATOTO WENZAKO WA KIKE
    UNAHISI NINI ??SORRY KWA NTKAOWACHOMA NAJARIBU KUWASAIDIA HAWA WATU WAWE NA HESHIMAKWENYE
    UMATI WA WATU
    [​IMG]
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi hakuna dress code serekalini ?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mi sidhani nitamlaumu huyu mzee moja kwa moja namlaumu haswa mkewe sababu kisheri wakristo tunamini kifua cha mumeo ni wewe pekee ndie mwenye kukiona na kukichezea sasa hivi kuviweka hadharani inaleta picha si nzuri kwamba yoyoyte ruksa kukia approach...so mama alitakiwa kumwangalia mumewe kabla ajaondoka hiko kifua mzee unamwachia nani hivyo.....
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anaonesha manyoya yake!
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    alikosea,alitakiwa kuvaa t-shirt kwa ndani..
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    ukumbuki hata huyo mzee wa aliekaa nae pembeni jf ndio tuliwakumbusha serikali wakaanza kumpiga sop sop unamwona anavyowaka saa hizi mpwa ..lazima tuwafunde hawa sio wanaamkia tu majumbani bila kuangalliwa hapa naweka lawama zote kwa mke wa kwanza ...kwa nini usimwambie mzee vipi kati ukiona mtu anaona mpaka yale manyoa ya bata ya kati ujue mtoto wakike huko sehemu shehemu shehemu hana hali tena kwa nini tuwatie ma dk wetu kwenye....matamanisho jamani kwanza alikaaje kwenye mkutano hivyo
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Dada mmoja hapa ofisiini kaona anasema dahh babu ana manyoya mazuri kweli hayo anatambaa nayo mpaka kwenye jicho nkasema astkaffulillahi labirahaminiiiiiiiiii
     
  8. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani dar joto!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Dressing code ipo lakini imezingatia mavazi ya hatari kama yanayoonyesha makalio, makwapa na mapaja. Vifua inaruhusiwa kuacha wazi. Mavazi hayo ni tishio kuliko performance!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ndo ustaarabu wa watu wa pwani huu!! - - - - -source: FF
    alitakiwa chini awe amepiga msuli........ukipeperushwa na upepo unaona busha!!
    [​IMG]
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kila mtu na mtuwe! Mie ananitia kinyaa na aibu!
     
  12. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati wa ujana wake inawezekana hakucheza michezo yote na kuimaliza.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Huo wa kifua wazi unaitwaje mpwa nimejaribu kuangalia kamusi ya michezo wa kufungua kifua sijauona
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    c ndio hiyo ya meck sadick sasa
    ndo itakuja kuwa vazi la taifa la kinababa
    wa tz kasoro rangi tuuu

     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete sijui kamuokota wapi huyu! Elimu yake niaje.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Anaonyesha Garden Love
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee alipiga gym enzi za ujana wake, na bado anapiga nondo pale genesis knyama ,sasa mnamlaumu nini?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    mwanazuoni utamkoma
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,770
    Trophy Points: 280
    wamekomalia tu kuwasakama wadada na wamama
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    aaaaaagghhh angekuwa iran ni viboko tu hana mke wa kumwambia au basi wasaidizi wake.Taratibu iko siku utamwona kifua wazi
     
Loading...