Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Arusha aumbuka Soko Kuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyinda, Oct 16, 2012.

  1. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa wa arusha leo amejikuta akiutubia watu kama 10 maeneo ya sokokuu baada ya wananchi kumdarau nakuendelea na shunguli za kawaida hata hivyo mkuu huyo hakukata tamaa aliendelea kuwaomba watu waje watoe kero zinazo wakabili ndipo mzee mmoja alipomuliza nikwanini ametuma mgambo wawaondoleye kijuwe chao kahawa?maarufu kama kijiwe cha chadema,mkuu huyo aliagiza kijiwe hicho kirudi maramoja lakini kwasharti kuwa kiongozi akipita wasiwe wanasomea....
     
  2. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisharuhusu kijiwe, basi ukubali yote yatokanayo na kijiwe. Huwezi kuruhusu kijiwe halafu ukataze kuzomea, vinginevyo hicho hakitakuwa kijiwe.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    hilo jamaa lilivyokuwa dc bagamoyo lilikuwa linapiga milungula ya rushwa pale halmashauri ya bagamoyo balaa....
     
  4. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo katika ratiba yake ya leo kazi aliyofanya ni kurejesha kijiwe cha kahawa.
     
  5. UJANJAUJANJA

    UJANJAUJANJA JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 200
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Magesa Mlongo,moja ya watu hatari sana huyo. Hatumii kicha chake kufikiri na kutolea maamuzi yaliyopo mbele yake,bali yeye hutekeleza tu matakwa ya wakubwa zake bila kuangalia athari anazoweza kuzileta kutokana na uamuzi wake.
     
  6. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Arachugaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliuliswa maswali kadhaa 1 nikwanini umepiga marufuku kijiwe cha kahawa cha wazee?
    2 Nikwanini unasema utakomesha wana arusha?
    3nikwanini mnakaa huko ofesini bla kutembelea wanamchi?
    4baada yakuamisha wamama umepata faida gani wakati bado jiji na chafu?
    5 Rama mpambe wa ccm ninani mji huu maana ameonekana kiherehere wakukamata mchinga?maswali yote alikiri udhahifu akahaidi kushuhulikia kwakeli ameonekana mnyonge baada yakujikuta hakuna mwenye time naye,
     
  8. Magwangala

    Magwangala JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 1,730
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    jamaa mjivuni na mpenda sifa sana,mkoa wa Arusha ni mzigo mzito sana kwa huyu kibaraka
     
  9. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    HAPA NI ARUSHA SIYO BAGAMOYO HILO ANASTAILI KULITAMBUA NA WATU WA HUKU WAMEFUNDISHWA UJASIRI TOKA MWANZO KWA HIYO KWENYE HAKI YAO HAWATAMBUI MTU...... Safi sana mliokuwepo eneo la Tukio kwa kuuwakilisha vema uma wa Arusha
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    HUYO JAMAA ATAKUWA NA MASLAHI MAKUBWA sana na ccm, maana kwa mwenendo wake atafikia kuua huyu!
    Awe makini na wana -Arusha, cinginevyo wanaweza kumbadilisha jina soon!
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Na akome !
     
  12. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ndo yule Rama wa Ulimboka na Mwanahalisi muuaji anyeishi Magogoni akishirikiana na Ahmed Msangi?Wamemwona Mwenzao Barlow?Subiri kwanza acha waendelee Kutunyanyapaa Mungu anaonesha njia kwa majibu yake Sahihi kwa Mnyonge
     
Loading...