Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Arusha amwagiwa maji stand ya mabasi ya Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 21, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mkuu wa mkoa wa Arusha ameendelea kukutana na misuko suko jijini humo, baada ya leo kumwagiwa maji akiwa maeneo ya standa ya mji huwo, alijikuta akizomewa na kuaambiwa hapa ni Arusha.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... That is Arusha!!
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Atatuma polisi hapo waambie wakae macho,na hizo biashara zao hapo watanyanyaswa sana,wajiandae.
     
  4. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ndiyo azabu yake alistahili kwani mambo aliyowafanyia wana arusha ni maby
     
  5. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    well said ,ila nguvu ya dola haiwezi kushinda dhamira .
     
  6. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni maji ya upupu au machicha? Na akome tabia yake ya kwenda kununua vicha mwenyewe wakati ana wasaidizi
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dhamira ni neno KUBWA!

    Lakini

    kwakuwa watalibeza ... Litawamaliza ... Bila MIJISILAHA!!
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Reason plz, or tz supposed to be a revenge..am missing Arusha, naja wiki ijayo.
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    lema alisema atamwambia mke wake na wamama wakazungumze nae kwa maana yeye na mkuu wa mkoa naziiivi.
     
  10. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tupe tips za kuamini hiki ulichopost ni ukweli!
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wangempiga na mayai visa
     
  12. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu karibu sana Arusha

    Huwa inasemekana "chezea mahali ingine sio Arachuga (jina maarufu ambalo vijana wa mkoa huu wameamua kuubatiza)"
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bhange @ work!:bange::bange::bange::bange:
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    natabiri vurugu kubwa arusha wakati wa uchaguzi wa madiwani!
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu wa mkoa ameacha kufanya kazi za utekelezaji za kiserikali amejiingiza kwenye siasa
     
  16. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana! Vp maji aina gani, maji safi au maji taka?
     
  17. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii habari haina ukweli wowote.
     
  18. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watanzania kwa kushabikia uozo hawajambo! Wala hili si la kushabikia, cha muhimu ni kujua mapungufu yao na kuishi nae kwa kumshauri. Sasa mkisema arusha haijui mna maana gani? Mnataka viongozi wote watoke arusha? This is not even a moral issue!
     
  19. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu ni uwongo wa kupindukia. Halijatokea tukio kama hili Arusha. Jamani leteni habari za kweli.
     
  20. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ........du, hili nalo neno!!!!!!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...