Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa na kampeni za Arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Arusha Leo, Mar 27, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa mkoa wa Arusha Magesa Mulongo amejitwisha zigo la kumkampenia mgombea wa CCM Sioyi Sumari lakini watu wanajiuliza mkuu huyo wa mkoa ndiye alikuwa wa kwanza kumkataa siyo raia sambamba na kuwaita takukuru kuwa anagawa rushwa, hivi sasa ofisi yake imefungwa watu hawati huduma je tumweleweje????????????????????????????
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    unataka afanye nini?
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    MnafiQ
     
  4. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata wakifunga IKULU, ngoma ishalala hii
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu nae sikiongozi wa serikali anatakiwa awe anahudumia watu huko ofisini kwake sasa anafanya nini kwenye kampeni halafu ikumbuklwe yeye ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hakiliki wala hakitemeki...ngoma imedoda hiyo...muda tu ndio unangojewa kwa sasa...atajuta kuchukua form naona hatarudia tena hata akibahatisha kupata(haitatokea)
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu (RC) ni zigo kwa raia na hata Mkoa nzima!

    Na bila shaka hili analijua ila anaweka roho ngumu tu,Ila atang'atuka mchana kweupe!
    Anafikiri hapa ni Mkoa wa Pwani lakini hapa ataishia kunawa na kula hali!

    Mnafiki sana huyu RC!
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Team ya Sioi iwe macho na huyo mkuu wa mkoa ana lake jambo. Atawaharibu kila kitu!
     
Loading...